ฝากรูปms-133ให้พี่โน๊ตครับผม

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย ohm_hooligan, 13 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohm_hooligan

ohm_hooligan New Member Member

17
    0
    0
    :D เอารูปมาฝาก เผื่อจะคิดถึงครับ เดี๋ยวว่างๆจะเข้าไปหาพี่โน๊ตนะคับ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 สิงหาคม 2007
  2. ohm_hooligan

ohm_hooligan New Member Member

17
    0
    0
    เรื่อยๆเลยครับ เดี๋ยวยังไงจะถ่ายมาให้ดูเรื่อยๆเลยนะครับ:D

3. Crazyjaa

Crazyjaa Guest

0
    0
    0
    อยากหล่อ

รถสวยมากครับ
    ผมขับ MS132 อยากได้รอบคันแบบคุณต้องทำตัวยังไงครับ
    ทำที่ไหน + งบประมาณประมาณเท่าไหร่ครับ

4. NUNG JZS155

NUNG JZS155 New Member Member

1
    0
    0
    ผม โน๊ต ตอบใน user พี่ชายครับ

คิดถึง รถมากเลยทุกวันนี้ยังนึงถึงอยู่เลย ใช้มานาน รู้สึกคิดถึง
    ดูแลให้เหมือนเดืมหรือดีกว่าเดิมนะ

รถสวยจังไปขัดสีมาหรือครับ สวยกว่าตอนที่อยู่กับพีอีก
    ถ้าว่างก็เข้ามาหาได้เลยเตรียมเอกสารใบเสร็จไว้ให้แล้วครับ แล้วยางก็มาแล้วนะครับ

5. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    เฮ้ย ทามมายมันสวยขึ้นว่ะ อิอิ

6. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    วันเสาร์หรือาทิดไม่แน่ใจ
    เห็นออกจากปั๊มแถวๆรัตนาธิเบต บ้านอยู่แถวนี้หรอคับ :D

7. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ถ้าจำไม่ผิด น้องเขาอยู่ แถวๆ พระรามเจ็ด

8. ohm_hooligan

17
    0
    0
    คับ อยู่พระราม7คับ ยังไม่ได้ไปแถวรัตนาธิเบศเลยอ่ะคับ
    ปล. พี่โน๊ตคับ ผมไปเปลี่ยนยางมาแล้วนะคับ ขอบคุณพี่โน๊ตมากๆเลย ที่เป็นธุระให้อ่ะคับ

9. notejeab

notejeab New Member Member

65
    0
    0
    ยางเป็นยังไงบ้างสภาพดีป่าว พี่แนะนำให้ทำสเปเซอร์ เพิ่มสัก 1 นิ้ว รับรองสวยมาก
    ไว้ถ่ายรูป มาให้ดูหน่อยนะ หลาย ๆ มุมนะ

10. ohm_hooligan

17
    0
    0
    ยางสภาพดีครับพี่ จะถามพี่โน้ตพอดีเลย เรื่องสเปเซอร์ มันราคาเท่าไหร่ และพอจะแนะนำร้านได้ไหมครับ อ้อ อีกเรื่องครับ อยากจะพับซุ้มอ่ะครับ พับหรือเจียร์ออกดีอ่ะพี่ มันนั่ง4คนแล้วมันขูดยางอ่ะคับ -..-

11. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    อายุเยอะ มักจะจำผิด:D

12. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18

ผมไม่เหมือนเต๋านะ อายุยิ่งมากยิ่งจำ :D

13. notejeab

65
    0
    0
    จริงด้วยเต๋าแก่แล้วเลยจำผิด :D

14. notejeab

65
    0
    0
    แนะนำให้ทำร้าน ที่ไปเปลี่ยนยาง เขารับทำสเปเซอร์ วัดเบ้าล้อกับสเปเซอร์เลยครับ คุณภาพดีใช้ได้เลยครับ ทำสัก1 นิ้ว ออกมา แล้วมันจะไม่ติดทั้งด้านในและด้านนอกเลย เวลานั่ง 4 คน เพราะว่าโปร่งนอกมันเหลืออยู่แล้ว ราคา 2000 บาท ต่อ 1คู่

ปล. รับรองใส่สเปเซอร์แล้วสวยมาก ๆ
    เออ เห็นวันพุธเย็นเพื่อนโทรมาบอกว่าเห็นโอมแถวหอการค้าด้วย :)
    มีเพื่อน ๆ สาว ๆ น่ารัก ๆ หอการค้า เก็บมาฝากด้วยนะ :D

15. ohm_hooligan

17
    0
    0
    จัดไปค้าบ ฮ่าๆๆๆ เด๋วฟ้องแฟนพี่ดน๊ตเลยนิ อิอิ วันนี้อาจจะเข้าไปหานะคับพี่โน้ต

16. Smoah

Smoah New Member Member

2
    0
    0
    สุดยอดไปเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้