ใครรู้ช่วยตอบทีคร๊าบ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Yellow mr, 20 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yellow mr

Yellow mr New Member Member

30
    0
    0
    คือว่าไมล์ความเร็วมันไม่กระดิกเลยอะครับไม่ทราบว่าควรดูตรงไหนหรือว่าต้องเปลี่ยนอะไรอ่ะเปล่าครับพี่ๆใครรูช่วยตอบทีครับ:cry:

2. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ไมล์สายหรือไฟฟ้าครับ
    น่าจะเป็นที่ เฟืองสปีดเซ็นเซอร์
    อยู่แถวเกียร์ เฟืองอาจเสีย

3. sutthirak.

sutthirak. New Member Member

15
    1
    0
    :(ของผมเป็นแบบสาย เคยขาดครับ เปลี่ยนเส้นใหม่ของเทียมใช้มา 1 ปีก็ยังไช้ได้อยู่ประหยัดดีครับ รู้สึกว่า ราคาไม่เกิน 1000 บาท พี่พรเลยครับ แต่ถ้าเป็นแบบไฟฟ้าต้องให้พี่เค้าเช็คได้ครับ หรือถ้าแบบสายอยากแปลงเป็นไฟฟ้าก็ทำได้ราคาก็ประมาณ 6000-8000 บาท อะครับ

4. Yellow mr

Yellow mr New Member Member

30
    0
    0
    ขอบคุณคร๊าบพี่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้