ท่านใดพอจะทราบขนาดท่อน้ำมันที่ต่อจากกรองเบนซินในห้องเครื่องบ้างคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย TA NG, 20 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    ท่านใดพอจะทราบขนาดท่อน้ำมันที่ต่อจากกรองเบนซินในห้องเครื่องบ้างคับ ขนาดยาวซักคืบได้เป็นท่อยาง มันขนาดเท่าไร คับ

2. ขนาดรูน่าจะ 5/16

3. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    ของรถแจ๊สเหรอฮะ

4. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    หรือแอคคอร์ทฮะ

5. ถ้ายาวคืบ คือ6นิ้วครับ เคยก้มวัดอยู่ กิกิกิ

6. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ว้ายยยย เล็ก

7. 6 AN Stainless Steel Braided Hose เลยไหมน้องแตง

8. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    เอาขนาดรู ก่อนก็พอน้า มันเท่าไรอะ

9. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    เอาขนาดรู ก่อนก็พอน้า มันเท่าไรอะ

10. สายเบอร์ AN-6_( 1) ขนาด Inside Diameter(ขนาดรู)=5/16" (8.3mm)_(2) ส่วนขนาด Outside Diameter ส่วนใหญ่ก็(แล้วแต่ยี่ห้อของสาย) 1/2"(13.4mm) ครับน้องแตง

11. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่โก้ 300 มากคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้