สวัสดีคับ ชื่อ อ๊อฟ คับ อยู่นครปฐม ผ่านมาแวะทักทายได้นะคับ ถ้ามีโอกาสจะไปมีตติ้งด้วยนะคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Aof Indyman, 19 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aof Indyman

Aof Indyman Guest

0
    0
    0
    สวัสดีคับ ชื่อ อ๊อฟ คับ อยู่นครปฐม ผ่านมาแวะทักทายได้นะคับ ถ้ามีโอกาสจะไปมีตติ้งด้วยนะคับ

2. ดีค้าบออฟ ผมก้องคับ

3. Aof Indyman

0
    0
    0
    Kong Jone สวัสดีคับคุณก้อง เหนชอบไปดริ้งกันไว้วันไหนจะไปดริ้งด้วยนะคร้าบบบ ถ้าผ่านมาทางนครปฐมก็แวะมาดริ๊งกะผมก็ได้คับ นครปฐมสาวสวยนะจะบอกให้ อิอิ ^__^

4. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
  5. Aof Indyman

0
    0
    0
    Thanakit Athibai หวัดดีคับผม

6. กลัวว่าได้ครั้งเดียวอะคับ 5555 มันจะพังทั้งเมืองสิ

7. Aof Indyman

0
    0
    0
    Kong Jone ขนาดนั้นเลยรึ TT__TT

8. กินทีไม่มียั้งมือเลยคับ 5555

9. Aof Indyman

0
    0
    0
    หงะ อันตรายแหะ อิอิ

น่าน เอาเบื้องหลังมาโชว์กันอีกแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้