พี่ ๆ ครับ air duct นี่มันดีมั้ยครับ ขอสอบถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Goby Fish, 19 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Goby Fish

Goby Fish Guest

0
    0
    0
    พี่ ๆ ครับ air duct นี่มันดีมั้ยครับ ขอสอบถามหน่อยครับ

2. NA คือเครื่องยนต์ที่ดูดอากาศด้วยตัวเอง ดังนั้นถ้าทำอากาศให้เข้าได้เยอะๆ มันก็ดีแน่นอนครับ ที่เหลืออยู่ที่เครื่องแล้วครับ

3. Goby Fish

0
    0
    0
    อ่อ ขอบพระคุณมาก ๆ ครับ

4. เพิ่งรู้ว่าเค้าเรียกแอร์ดัค ขอบคุณคับ ^ ^

5. Moo Leo

Moo Leo Guest

0
    0
    0
    คล้ายกับ แอร์เป็ดมั๊ยอ่ะ

6. Moo Leo แหมมาที มาเต็มเลยนะพี่

7. Moo Leo

Moo Leo Guest

0
    0
    0
    คิดว่าพลาดละนะ เงียบกริบ 55555

8. Goby Fish

0
    0
    0
    ผมว่าน่าจะเป็น อากาศ เป็ด หน่ะครับ

555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้