ฝากงานด้วยนะครับพี่กอล์ฟ Kamolpong Wanthawornprasert และเพื่อน club si ทุกๆท่านนะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Galalolf Rattanavanich, 19 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากงานด้วยนะครับพี่กอล์ฟ Kamolpong Wanthawornprasert และเพื่อน club si ทุกๆท่านนะครับ

1. ใครมีรถแดงเรียนเชิญเลยครับ คลับนี้อบอุ่นดี ผมเคยไปมีทติ้งมา ชอบครับ ของแจกเพียบ

2. รถไม่แดงก็มาได้ครับพี่ มีโซนcar club จัดเตรียมไว้ให้ครับ

3. เดี๋ยวพี่ลองคุยกันดูครับ อาจจะไปกันทั้งคลับเลยครับ

4. Kamolpong Wanthawornprasertยินดีมากเลยครับพี่ ผมอยากให้ club si มาแจมด้วยมากๆเลยครับ บอกเลยไม่มี club si วันนั้น(meeting ที่ หัวหิน) ไม่มี galalolf red's crew วันนี้ครับพี่

5. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
    ผมแดง อยากปายยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้