ด่วนที่สุดครับพี่น้อง จะสิ้นปีแล้วต้อง.......................มาดูกานอิอิ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย The TUM, 20 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    :D:Dในที่วันนี้ก็มาถึงผมมาอยู่ในคลับ pickup freedom clup ก็หลายเดือนแล้วจึงอยากจะนอกรอบสักครั้งในวันที่ 27/12/50 ตั้งแต่ 6.00 น. เป็นต้นไปสถานที่ บ้านภรรยาผมบางปูครับ ผมก็แค่อยากนั่งกินแบบที่น้องอะครับ มาแต่ตัวกับหัวใจก็พอ อิอิ ที่เหลือเดี๋ยวผมจัดหั้ยครับ ครายว่างเว้นจากการงานก็เชิญนะครับเป็นกันเองเหมือนเดิม อิอิท่านปู BREND 285 1 ลัง เจ้าโอ๊ต เป็บซี่ 1 ลัง เจ้าโอห์ม เอาอะไรโพสมาแล้วกันนะน้อง แล้วท่านอื่นจะทานอะไรจะมาไม่มาโพสบอกด้วย ครับอิอิ ปิง ย่าง อาหารทะเล บุฟเฟ่ครับที่น้อง มีออเดิฟมาฝาก อิอิ เจ้าตั้ม เจ้าหนึ่ง น้องมล ว่าไงจ๊ะ:sad::sad:

2. The TUM

1,261
    8
    0
    พิมพ์ผิด 18.00 น. นะครับโทดที

3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ว้าววววววววววววววว

สลัด กุ้ง น่า โดน มาก เลย พี่ แต่ ท่าทาง จา หลาย ตัง อยู่ นาาาาาาาา

แล้ว เจอ กันที่ ไหน คับ แล้ว บ้าน พี่อะ บางปู แถว ๆ ไหนอะคับ เผื่อ ผม จา แวะ ไป หา ลุง ผม ก่อน อะ

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    แหมน่าอิจฉาพวกพี่ที่กรุงเทพฯจังเนาะ ท่าทางอบอุ่นดี..หลังจากงานแล้วจะมีอะไรอุ่นๆกว่านี้มั้ยครับ อิอิ

5. The TUM

1,261
    8
    0
    มาตอบเจ้าโอ๊ต บ้านพี่อยู่ สุขุมวิทสายเก่าครับเลยบางแสน 2 ไปนิดนึงครับข้างๆๆศาลแขวงสมุทรปราการ หรือครายไปไม่ถูกเจอกัน แม็คโคร คาร์ฟู ศรีนครินทร์ ก็ได้เดี๋ยวมารับ

มาตอบท่าน Tracks ดูก่อนเพราะภรรยาอยู่ต้องมอมเหล้าหั้ยหลับก่อน อิอิ

6. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

คาร์ฟูแล้วกันคับ พี่ อิอิ เวลา กี่โมง ดีคับ

7. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ลืม อารัย อ่ะป่าว.............ท่านหนุ่ม...............ที่เราตกลงกันไว้..............ถ้ามีสิ่งนั้น หล่ะก้อ...........รีบไปเรย 5555+

8. The TUM

1,261
    8
    0
    เจ้าโอ๊ตเจอกาน 17.45 น. Confirm ส่วนท่านปูเดี๋ยวมี เซอร์ไพร์ อิอิอิ

9. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อดครับ อยู่ในช่วงเยี่ยมเยือนแม่ยายก่อน แด๊กเหบ้าปีใหม่ครับ อดครับอด คราวหน้าครับ เดี๋ยวจะหาจังหวะดีๆว่าขึ้นไปใส่อินเตอร์แล้วจะไปขอคำแนะนำพวกพี่ๆนะครับ

10. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ไปด้วยจิ ตาเป้โทรมาน๊ะ085-0758883

11. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    พี่ หนุ่ม นัด แปลก ๆ เนอะ 17.45 จา 17.30 ก็ ไม่ จา 18.00 เลย ก็ ไม่

5555555555+

เจอ กัน งาน น่า คับ พี่ :D

12. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    รับทราบ ครับ.

13. The TUM

1,261
    8
    0
    เข้ามาโพสกานหน่อยครับว่าจะมาหรือยังไงมานเยอะก็ได้ครับ ยินดีต้อนรับเสมอครับ เจอกานก่อนปีใหม่สักครั้งนะครับพี่น้อง ส่งท้ายปีกานหน่อย อิอิ

14. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ผมขอตัวครับ

ไปสัมนากับออฟฟิศครับ 27-29 ต้องขอโทษด้วยครับ

น่าเสียดายจัง อาหารน่ากินทั้งนั้นเลย ..........................ฮือ...............ฮือ

15. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    อ้าว เศร้าเลยขาดพี่ชายใหญ่ ไปหนึ่งคน

แต่ไม่เป็นไรครับพี่เป้ หลังปีใหม่ยังทัน เหอๆ

**ถึงพี่หนุ่ม ยังไม่รู้จะเอาอะไร ไปเพิ่มดี ยังขอดูก่อนนะพี่หนุ่ม**

แต่ต้องมีอะไรติดไม้ติดมือไปแน่นอนครับ....

16. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ไม่มีรถไปอะ อยากไปด้วย ตอนนี้ที่บ้านไม่ให้ขับรถเลยอะ อยากไปโอ๊ดมารับหน่อยดิ เศร้า

17. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    อยาก ไป เหมือน กัน

แต่

คิด ว่า ถ้า ป อะ คง จา นอน ค้าง เลย ไม่อยาก กลับ ดึก ๆ เดี๋ยว จา มิด เอา อีก ไม่ คุ้ม

18. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    คราบ ทราบเลย

19. mail_poo

3,298
    14
    0
    ผมจะติดรถใครไปดีหว่า......................หุหุ

20. Strada940

769
    4
    0
    อ้าว อ้าว อย่าหนีกันนะครับ

21. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    เจ้าหนุ่มมันเอาอาหารมาล่อ

22. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
  23. Strada940

769
    4
    0
    แล้วมีใครไปบ้างครับเนี่ย

24. mail_poo

3,298
    14
    0
    คิดถึงพี่ หรอ โอม...............คิดไร ป่ะเนี่ย........................คริ คริ

25. The TUM

1,261
    8
    0
    เรียนพี่น้องชาว pickup freedom club ทุกท่านครั้งนี้ผมบอกว่าผมจัดนอกรอบหั้ยไม่ได้ที่จะเก็บตางค์หรือหั้ยครายหารทั้งนั้น แค่พี่น้องมาผมก็ดีใจแล้ว คนเราคบกันไม่จำเป็นต้องรวยหรือจน ผมแค่คิดถึงอยากเจอแค่นั้นเอง อย่าเกรงใจขอหั้ยมาผมก็ดีใจแล้ว วันนี้ผมจัดวันหน้าก็วนๆๆกันไปนะครับ ผมเตรียมของแล้วอย่าหั้ยเสียของอีกนะครับ อิอิ

26. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    อิ อิ

27. mail_poo

3,298
    14
    0
    ผมไป............แต่คงอยู่ได้ไม่ดึกนะ................เพราะต้องตื่นแต่ เช้า พาพ่อไปใส่บาตร.............วันเกิดพ่อผมอ่ะ............เด๋วท่านจะน้อยใจ

28. The TUM

1,261
    8
    0
    ขอบคุณครับท่านปูที่หั้ยความร่วมมือ แล้วคนอื่นหละ

เจ้าพี่สั่งสลัดกุ้งหั้ยแล้วนะ 4 ชุด+แป็บซี่ 2 ลิตร 1 ลัง

อีกเรื่องตอนนี้ผมเหล้าแล้ว 2 กลม พอไหมไม่พอเดี๋ยวจัดหั้ย โพสมาแล้วกัน อิอิ

เมื่อคนไปนั่งเกนเบียร์สดไฮเนเก้นมา ที่ลานเบียร์ เซ็นทรัลบางนามาแจ่มครับพี่น้อง เสียอย่างเดียวเมียไปด้วย ฮือ ฮือ อดเลย...................................ซีด อิอิ

29. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    ขอบคุณพี่หนุ่มที่โทรมาชวนนะคับ แต่เปาคงไม่ได้ไป

30. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    ต้องขอโทษพี่ ๆ เจง ครับ มานเป็นความผิดของผมเองไม่ดูวันให้ดี ๆ พอดีว่าผมมีฝึกสอนทุกพฤหัสเลิกก็ 2 ทุ่มอะครับ แล้ววันที่ 27 นี้เป็นวันพฤหัสพอดี ยังไงต้องขอโทษพี่ ๆ ด้วยนะครับที่ไม่ได้ไปร่วมสนุกอะครับ อยากไปแต่ต้องเอาเกรดไว้ก่อนอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้