คลิปนี้เป็นคลิปที่ผมไล่ดันนาวาร่าสุดมันครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศักรินทร์ ดาวร้าย, 14 กุมภาพันธ์ 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    คลิปนี้เป็นคลิปที่ผมไล่ดันนาวาร่าสุดมันครับ มันปิดลายไม่ให้ผมแซงได้ตลอดพอผมแซงได้ผมก็อาศัยความเล็กจนสู่จุดหมายครับนี่แหละคือสาเหตุว่าทำไมผมถึงใช้NV มันปาดเปี่ยวว่องไวและบรรทุกได้ไปไหนมาไหนก็ทันใจลองซมดูน่ะครับและคลิปต่ออีกในคอมเม้น ตีนผีต้องยกให้เขาแหละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้