ใครมี ฝาโปรงหน้าและหลังของ 505 สีดำ บ้างคับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย 505.1JZge+T, 26 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    :D:D:D

ใครมี ฝาโปรงหน้าและหลังของ 505 สีดำ บ้างคับ.....สีดำเดิมหรือสีใหม่ก็ได้ แต่ขอสวยๆอ่ะครับ จะเอามาใส่เลย ไม่ทำสีอ่ะ(ไม่มีตัง):eek::eek::eek: ..................ใครมีบอกทีคับบบบบ :):):)

2. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0
    เอา ติ้กเกอร์ ดำๆแปะทับไว้ก็พอม้าง งงงงงง

3. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    .............จะซื้อทั้งโปรงอ่ะ มีไรไหม???!!! :mad::mad::mad::mad:
    .......................ติดทำไม สติกเกอร์ หนัก แรงม้าหาย :mad::mad::mad:

............................หาอยู่ครับ :D:D:D

4. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เหอๆ ๆ มานเก่วกานยังไงหว่า..แหมติดติ๊กเกอร์..หนักมะถึงขีด...แรงม้าหายเลยหรอคับเพ่หนึ่ง...พอดีเจ้าดำผมเค้าก็ใกล้จาวิ่งได้และ..เลยมะมีที่บอกขายให้พี่..เอาใจช่วยคับพี่

5. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0
    เดี๋ยวซื้อสีให้ป๋องนึง พ่นเอาโลด

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    น้าหนึ่งนี่ก้อใจร้อนเจงๆเลยอ่ะ.....รอหลังปีใหม่ก่อนก้อได้ม้าง.....สีใหม่ทั้งคนไปเลยดีฟ่าคับ....อิอิ..

..ปล..ผมมีทั้งหน้าแระหลังเลยคับน้า.....แต่ดั้นนนนน....เป็นสีแดงนี่อ่ะดิคับ.....อิอิ....

7. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    น้าหนึ่งเอาของผมใหมครับ งัยลองโทรมาคุยดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้