Clip ClubRaceII สนาม 3 มาแล้ว

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Emporio, 12 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    หลังจากเอาไปหมกไว้หลายวันแต่ยังไม่มีเวลาทำให้
    ตอนนี้แปลง File ให้มาโหลดไปดูกันแล้วนะครับ

File ต้นฉบับ รู้สึกจะมาจากล้องนัทมั๊ง มาเป็น DVD

พยายามแปลงให้เหลือขนาดที่เหมาะๆที่จะโหลดกัน
    File เกือบ 20 MB นะ โหลดได้ที่นี่

และได้ทำเป็น .3gp มาให้ด้วยเผื่อใครอยากเอาไปเปิดในมือถือ
    File 7 MB นะ โหลดได้ที่นี่

ส่วนอันนี้ตัดมาให้ดูตอนหนุ่มหมุน แต่ปลอดภัยดี
    ถ้าช่วงล่างไม่ได้ set มาอย่างดี และทักษะการแก้อาการรถไม่ดีพอ
    โอกาสคว่ำสูงเพราะรถเราเบา

หนุ่มผ่านมาได้ด้วยช่วงล่างและฝีมือจริงๆครับ :)

2. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    พี่ปอใช้โปรแกรมไรทำภาพในวิดิโอให้เป็น ภาพ.GIF อ่ะครับ

3. crazymann

120
    0
    16
    โอ๊ยตื่นเต้นๆ สนามแรกเดือนกุมภาใช่ป่ะพี่ อยากให้ถึงไวๆ อยากลงบ้างแล้วอ่า.........

4. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    TouchIllusion Video Master

5. crazymann

120
    0
    16
    ขอบคุณครับพี่ปอ

6. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    โทดทีครับ มือไม่นิ่ง เลย

7. k126

k126 New Member Member

25
    1
    0
    แหล่มเลยคับ

8. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    มันส์ดี....มีเรื่อง น่าตื่นเต้นรอบสุดท้าย เหอๆๆ:D:D

9. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    ช่าย.....ป่าว......
    อิอิ เสียดายที่รถพังซะก่อน เลยอดไป T-T

10. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    สนุกกันทุกสนามจริงๆ นัทลงทุนปีนขึ้นไปถ่ายVDOถึงข้างบนเลยนะชัดดี ขอคุณปอกับนัทสำหรับคลิบนี้คับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้