มีใครพอจะมีวิธี ป้องกันแมว ปีนขึ้นหลังคารถ, ฝาหน้า, ฝาหลัง ช่วยแนะนำทีครับ ผมหล่ะเบื่อ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Cronya N Pompan, 27 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    มีใครพอจะมีวิธี ป้องกันแมว ปีนขึ้นหลังคารถ, ฝาหน้า, ฝาหลัง ช่วยแนะนำทีครับ ผมหล่ะเบื่อ ตอนนี้ รอยเล็บแมวเต็มรถเลย....เซงจิต

2. Toey Boonwichai

Toey Boonwichai Guest

0
    0
    0
    ผ้าคลุมรถเอาไม่อยู่เหรอครับ

3. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    บางทีจอดทุกวัน คลุมทุกวัน ก็ไม่ไหวอะคับ เลยลองปรึกษาทุกๆ ท่านดู เผื่อมีวิธีเด็ดๆ

4. หัวอกเดียวกันเลยพี่ 55+

5. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ที่บ้านนอนฝากระโปรงเลย

6. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ธรรมชาติ ของแมว กะเสือคล้ายกันเลย แมวจะเฝ้าระวังจากที่สูง และนอนที่สูงเพื่อความปลอดภัย ผมเอา bb gun ส่องครับ วันระเม็ด สองเม็ด ไม่ขึ้นอีกเลย แต่ระวัง โดนรถเราเองและรถคนอื่น ต้องฟามุมส่องนิดนุง ^^

7. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ผมถนัดใช้ปืนเหมือนกันครับ.... อิอิ

8. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    โดนเหมือนครับ กลิ่นมันชอบ เอามะกรูด มาฝาบีบน้ำให้มีกลิ่น วาง 3 ที่เลย หาอะไร รอง

9. บีบีกัน ปืนอัดแก๊ส ช่วยท่านได้ ไม่ก็ของจริงไปเลย งานนี้ต้องแตกหักครับ อิอิ

10. ดีแล้วครับที่เจอแมว ผมนิ เจอหนู มันกัดสายไฟ ที่ถังน้ำมัน สายโชว์ระดับน้ำมัน ขาดหมด

11. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    ยากจะทำใจ

12. สะเทือนใจคนรักแมวจิงๆ

13. มีอีกทางนะเสี่ยแอร์ ซื้อตู้คอนเทนเนอร์เก่ามาเป็นที่จอดรถ อย่าว่าแต่แมวเลย ขโมยยังส่ายหน้า +++หากเหลือก็ติดแอร์ หาทำอะไรกุกกิ๊ก ยังส่วนตัวๆ+++

14. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    แต่ละคน...พึ่งพาได้จิงๆ 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้