มิตติ้ง SUNNY-THAILAND ประจำเดือนตุลาคม วันเสาร์ที่ 5 ตุลาคม 2556 เวลา18.00น.เป็นต้นไป...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ, 4 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    มิตติ้ง SUNNY-THAILAND ประจำเดือนตุลาคม วันเสาร์ที่ 5 ตุลาคม 2556 เวลา18.00น.เป็นต้นไป ณ ลานจอดรถ Outdoor Parking 4 เมืองทองธานี

1. เจอกันตรงไหนครับ

2. ในวงกลมครับ

3. แล้วเจอกัน ขอบคุณครับ

4. อยากไปด้วยเดียวดูอีกทีนะครับ

คราวหน้ามิตติ้งขอไปด้วยหนึ่งคันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้