อยากทำพวงมาลัยพาวเวอร์รถ b11 ใครทำเป็นบางอยากทำให้รถพ่อผมอะครับแนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ชัยพล เพ็ชรสุภา, 19 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทำพวงมาลัยพาวเวอร์รถ b11 ใครทำเป็นบางอยากทำให้รถพ่อผมอะครับแนะนำหน่อย

1. อย่าทำเลยครับ ปัญหาตามมาเยอะ เหล็คพวงมาลัยรั่วบ่อยมาก

2. เปลี่ยนยกเส้นครับ แรคเพาเวอร์ตรงรุ่น มีครับ แต่ของหายากหน่อย ต้องหมั่นเดินเชียงกงเยอะๆ 555+ หรือไม่ก็ลองหาแรคเพาวเวอร์ของB12 ทั้งชุด ยกใส่ได้ครับ แต่วงเลี้ยวมันจะต่างจากเดิมหน่อยนึงครับ

3. ผมก้อใช้ของตรงรุ่นครับ แต่ใจอยากทำเดิมมากกว่า

เชียงกงไม่ต้องไปหาหรอก B11 ไม่เคยเจอของไรเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้