ทำไมต้องท้ายขาวแดง ในเมื่อ96 มันมีสเน่ห์ของมัน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ชนก เกียรติบำรุงกุล, 20 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำไมต้องท้ายขาวแดง ในเมื่อ96 มันมีสเน่ห์ของมัน

1. โอมชุดพรมท้ายรถยังอยุ่ป่าว

2. มันต้องงี้ สุดยอดครับ

3. ผมก็ไฟท้าย 96 มาตลอด ขาว-แดงไม่ใส่เลย 96มันแหล่มจริงๆ

4. ของหนึ่ง มันไฟท้ายเมกาครับ

5. เปลี่ยน 96 ไปรอบนึงพี่ เอาเมกาไปให้เค้าขัดอยู่ 2 เดือนตอนนั้น ^^"

6. อยากไพด้ชุดพรมท้ายรถอ่ะ

7. หล่อมากเลยครับคันนี้^^

8. ขอบคุณทุกท่านครับ

Saksith Suwathavornsakul ขายไปแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้