สวัสดีครับ ชื่อเอครับ อยู่บางบ่อ สมุทรปราการครับ เจอที่ไหนทักได้เลยครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Watchara Nonthakan, 19 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ ชื่อเอครับ อยู่บางบ่อ สมุทรปราการครับ เจอที่ไหนทักได้เลยครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

1. สบายดีนะ เอ

2. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    สวดยอดแล้วลำนี้ หล่อแบบไม่เกรงใจคัย ฮาๆ

3. สบายดีครับพี่กอล์ฟ ช่วงนี้ต้องช่วยงานที่บ้านด้วยเลยไม่ค่อยได้ไปมิตติ้งเลยครับ

4. พี่กุ้งก็พูดเกินไป 555 แต่ก็ขอบคุณครับ

5. ไว้ว่างๆมานะ

6. ไปแน่นอนครับ

7. เหมือนจะเห็นทุกวันนะคันนี้ ^^

8. เงียบๆนะช่วงเนี้ย

9. ช่วงนี้ต้องช่วยงานที่บ้านอ่ะครับพี่ก้อง เลยไม่ค่อยมีโอกาสไปมิตติ้งเลย T.T

10. ไว้เจอกันคับเอ. ว่างก่อนค่อยมา

11. NewZa Si

NewZa Si Guest

0
    0
    0
    ผมว่าผมเห้น เมื่อวานนะ แถวๆ เทพรัก

ครับผมทำงานอยู่แถวคลองขุดบางพลีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้