Club Si Thailand เริ่มแรกจัดตั้งขึ้นเพื่อเป็นศูนย์รวมบรรดาผู้ใช้รถ Civic Coupe...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 18 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    Club Si Thailand เริ่มแรกจัดตั้งขึ้นเพื่อเป็นศูนย์รวมบรรดาผู้ใช้รถ Civic Coupe ให้มีที่พูดคุย แลกเปลี่ยนความรู้เรื่องรถ Civic Coupe ไม่ว่าจะเป็นเรื่องตกแต่งภายใน ภายนอก เครื่องยนต์ ช่วงล่าง เอาง่ายๆ ทุกๆอย่างที่เกี่ยวกับ Civic Coupe แต่ด้วยความผูกผันระหว่างเพื่อนๆสมาชิก บางท่านก็ขายรถไปแล้ว แต่ก็ยังคงจะอยู่กะกลุ่มนี้ ที่นี่จึงเหมือนเป็นบ้านหลังเล็กๆที่อบอุ่น การพูดคุยอาจจะทะลึ่งตึงตัง พูดไม่เพราะ เป็นเพราะพวกเราสนิทกันมาก โปรดอย่าได้ถือสา พวกเรายังคงยินดีที่จะต้อนรับสมาชิกใหม่ๆตลอดเวลา แต่เนื่องจากมันคือกลุ่มคนผู้ใช้รถ Civic Coupe ดังนั้นทางพวกผมจะไม่รับสมาชิกที่ใช้รถยี่ห้ออื่น นอกจากฮอนด้า ไม่รับพ่อค้าที่กะเข้ามาขายของอย่างเดียวเพราะกลุ่มนี้ไม่ใช่บอร์ด ซื้อ-ขาย พวกเรายึดถือความสัมพันธ์มากกว่าสิ่งของและเงิน สุดท้าย การสมัครเข้ากลุ่ม เราเน้นว่าขอให้ท่านที่สมัครเข้ามาใช้รถ Civic Coupe หรือใช้รถ Honda เป็นอย่างน้อย ถ้าจะสมัครเข้ามาเพื่อมาขายของ ได้โปรดอย่าสมัครเลย(พวกผมไม่อยากมานั่งลบ) ใช้รถยี่ห้ออื่นแล้วสมัครเข้ามาสุดท้ายก็คุยกันไม่รู้เรื่อง อาจจะพาลหมั่นไส้พวกผมก็ได้ ท่านใดที่สมัครเข้ามาแล้วแล้วพวกผมไม่รับก็กราบขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ครับ (แต่ถ้าหากท่านใช้รถ Civic Coupe อยู่จริงๆ แล้วอยากเข้ากลุ่มจริงๆ โปรดส่งข้อความมาแล้วระบุเลยว่าท่านใช้ Civic Coupe)

1. Guntump Tumpp

Guntump Tumpp Guest

0
    0
    0
    ชัดเจนดีครับลุงกอล์ฟ

2. ใช้มานานแล้วครับพี่ จริงๆก๊อบของซีมาบางส่วนครับ

3. ขายนานแล้ว แต่รักนะจุ๊ฟๆ

4. Nung Maesot ขอบคุณ หนึ่งCannon

5. Bigz de Kabook

Bigz de Kabook Guest

0
    0
    0
    Si Forever งับๆๆๆ

6. เรื่องเงียบ

7. โธ่ลุง นึกว่าแต่งเอง

เพิ่มเติมไปส่วนนึงครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้