มดเข้าไปอยู่ในนี้ ทำยังไงดีครับ ขอคำชี้แนะหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ไร้สาระของนักเดินทาง รินบางบางจิบเบาเบา, 14 กุมภาพันธ์ 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    มดเข้าไปอยู่ในนี้ ทำยังไงดีครับ ขอคำชี้แนะหน่อยครับ

1. Iam Infinity

Iam Infinity Guest

0
    0
    0
    ถอดสายยกออกมาล้างเลย มันสไลด์ ออกจากเบ้าได้

2. ยกออก เททิ้ง

3. เวลาเติมน้ำกลับเข้าไป เติมน้ำเปล่าเฉยๆ หรือว่าต้องใส่น้ำหล่อเย็นเข้าไปด้วยครับ

4. Iam Infinity

Iam Infinity Guest

0
    0
    0
    แล้วแต่สะดวกเลยครับ เปล่าหรือผสมหล่อเยนก้อได้

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้