มีเรื่องอยากรบกวนขอความช่วยเหลือเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย xanak, 20 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xanak

xanak New Member Member

126
    26
    0
    เรื่องจบลงด้วยดีแล้วครับผม
    ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่านด้วยนะครับ

สบายใจได้แล้วนะน้องตั๋ง อย่าคิดมากๆ:)

PS. รบกวนฝากท่านผู้ดูแลช่วยลบกระทู้ด้วยนะครับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ธันวาคม 2007
  2. บังจ๋า

บังจ๋า New Member VIP

117
    2
    0
    มีไรกันคับ

3. Accord CG5

Accord CG5 New Member Member

161
    6
    0
    ว่างนักเร๋อ falook มาเล่นแต่เช้าเรย จากคนคุมโค้งหวังเต๊ะ:rolleyes:

4. Honda-Twincams

Honda-Twincams New Member Member

100
    4
    0
    เกิดอะไรขึ้นครับ ยังงัยก็ช่วย up ให้ละกัน:D

5. golf788

golf788 New Member Member

11
    0
    0
    มีไรกันครับ ท่านพี่

6. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    เอ๋.. มีไรหรอนี่

7. teeZX

teeZX New Member Member

56
    2
    0
    งานเข้าอีกแร่ะ อัพๆๆๆๆๆๆ

8. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    คุยกัน ด้วยเหตุผล อารมณ์ ไว้ที่หลัง จบเร็วๆ นะครับ คุณเชน

9. เฮ้อ เห็นแล้วเหนื่อยใจแทนเจ้าของกระทู้ครับ อัพให้ครับ เอาใจช่วยให้ตามเจอ ไว ไว นะครับ

10. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    อัพ อัพ เอาใจช่วยครับ

11. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    O_O งืม..............

12. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    มีอะไรกันหว่า

13. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    ช่วยๆกันไป....

14. "zippo"

"zippo" New Member VIP

145
    17
    0

15. JZA31

JZA31 New Member VIP

74
    3
    0
    ช่วยอัพล่ะกัน ไม่รู้ว่ามีเรื่องอะไรกัน ยังไงก็ ขอก็ขอให้ เคลียร์กันได้นะครับ

16. ning city

ning city New Member Member

8
    0
    0
    ดันๆๆ

17. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    มีไม่กี่กรณี ยังไงขอให้เจอตัวเร็วๆนะ

18. xanak

126
    26
    0
    คือแบบว่า..........อันนี้มาผิดรายการครับท่าน ผมไม่ใช่ "ตาเชน" อ่ะ:D
    อันนี้ขอบคุณครับที่เตือนเรื่องการใช้อารมณ์
    ผมว่าผมนิ่งที่สุดแล้วสำหรับกรณีนี้ ถ้าไม่เห็นว่าเป็นน้อง คงไม่ปล่อยไว้แบบนี้แน่:)

19. xanak

126
    26
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทั้งที่รู้จักกัน และไม่รู้จักครับผม:)
    หลายๆท่านที่ไม่ทราบเรื่อง อาจสงสัยว่าเกิดอะไรขึ้นระหว่างน้องคนนี้กับผม
    ในตอนนี้ข้างต้นผมขออนุญาติตามหาตัวน้องเขาในนี้ก่อน
    หากเพื่อนๆท่านใดรู้จัก หรือเคยรู้จักน้องคนนี้ฝากบอกเขาให้ติดต่อกลับหาผมด้วยก็ดีครับ
    ถ้าถึงที่สุดแล้ว หากยังหาตัวไม่พบแบบนี้คงต้องมีออกมาเล่าสู่กันฟังแน่นอนครับ

ถ้าน้องตั๋งได้อ่านข้อความนี้รบกวนติดต่อกลับด้วยนะครับ
    ขาดเหลืออะไรบอกกันได้ แต่ทำแบบนี้มันฆ่าตัวตายชัดๆ
    รักจะเป็นผู้ชายมันก็ควรรักษาคำพูดนะ

20. ooproject

ooproject New Member Member

31
    2
    0
    เกิดไรขึ้นเหรอเสี่ยโจ็ก ใจเย็นคับเพ่

21. ton_AFTER SHOCK

ton_AFTER SHOCK Well-Known Member Member

306
    312
    63
    ช่วยกันตามต่อไปครับ

22. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    เอาใจช่วยล่ะกันไม่รู้เรื่องไร อัพครับ

23. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ต้องเป็นเรื่องไม่ดีแน่นอน

24. ssssss

ssssss New Member Member

9
    0
    0
    ขอให้เจอไวๆนะคับ

25. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    .....:D....มาดู
    .........ยังไม่รู้ไร:D

26. ช่วยอัพนะท่าน

27. CITY_SX8

CITY_SX8 New Member Member

36
    2
    0
    เกิดอะไรขึ้นระหว่างกันผมไม่รู้นะครับ...แต่ขอให้ใช้เหตุและผลนะครับ...ตอนนี้ up ไปก่อนจะได้ไม่ตกเดี๋ยวจะหาน้องเขาไม่เจอ...555

28. รุสึกเคยเห็นที่ บ.ซิตี้ลิชชิ่ง ซอยลาดพร้าว87แยกที่31 ลองไปดูเอาละกันคับ เค้าอาจทำงานที่นี่
    รถเค้าคล้ายในรูป คาดสติ๊กเกอร์สีดำที่ประตู2ฝั่งว่าโอเปิลคลับ สีขาว ล้อขาว รุสึกมีโรลบาร์คับ
    ช่วยๆกัน ไปดูเอาเองคับว่าใช่คันเดียวกันไหม

29. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    เป็นเรื่อง อีกแว้ววว

30. xanak

126
    26
    0
    ขอบคุณทุกท่านนะครับ
    ตามกันต่อไป....ถ้ายังไม่ตายก็น่าจะหากันเจอะ
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้