ขออนุญาติสอบถามอาจาร์ ครับ หม้อน้ำ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย DJlayzer Teerapat Songmanee, 14 กุมภาพันธ์ 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติสอบถามอาจาร์ ครับ หม้อน้ำ มีคราบน้ำมันเครื่องที่ฝาหม้อน้ำแบบนี้ครับคืออาการอะไรครับต้องแก้ไขยังไงครับ พอดีผมเปลื่ยนซีนเบ้าหัวเทียน แล้วเช็คหม้อน้ำเลยเจอแบบนี้ครับ #ga16 #คาบู ขอบคุณครับ

1. Viroj T Poked

Viroj T Poked Guest

0
    0
    0
    ประเก็นฝาหรือป่าวครับ ผิดถูกขออภัยครับ

ตามๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้