รบกวนหน่อยคับ ใครพอจะรู้ที่ไหนมีจูนคลื่นวิทยุรถบ้างคับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย VIP_WALD, 19 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VIP_WALD

VIP_WALD New Member Member

13
    2
    0
    พอดีซื้อมาเป็นเครื่องนอกคับ ถ้ามีแถวรามอินทรา ลาดพร้าว เกษตร จะดีมากเลย ขอบคุณมากๆคับ

2. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    มีแถวบ้านหม้อครับ แต่ต้องดูด้วยบ้างทีเลขมันไม่เปลี่ยน

3. VIP_WALD

VIP_WALD New Member Member

13
    2
    0
    ขอบคุณมากคับ

4. AE01

AE01 New Member Member

69
    0
    0
    อมรบ้านหม้อครับ รุ่นใหม่ๆส่วนมากจะจูนไม่ค่อยได้ครับ400-1000บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้