P11 ลูกหมากปีกนกอยากเปลี่ยนใหม่ขอคำแนะนำครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย kameen, 19 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kameen

kameen New Member Member

13
    0
    0
    ลูกหมากปีกนกหน้าตัวล่างหลวมแล้วหมุนได้คล่องเลย(ใกล้เสียแล้วล่ะ:cry::cry:) เลยมาขอคำแนะนำเพื่อนๆ พี่ๆ ในclub ว่าลูกหมากตัวนี้เทียบเท่าลูกหมากตัวใดบางของรถตระกูล Nissan หรือ ยี่ห้ออื่นก็ได้ ขอบคุณล่วงหน้าครับ __/\__ (ใจอยากได้ลูกหมากใหม่มากกว่าลูกหมากที่ติดปีกนกมือสอง)

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ที่เคยเปลี่ยนมา ข้างกล่องมันเขียนว่าของ B 13 อะคับ
    แต่ไม่ค่อยแน่ใจว่าใช่รึเปล่า
    ร้านที่เปลี่ยนเค้าเอาไปเทียบมาให้คับ

3. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ลูกหมากปีกนกบนมันตัวไหนหว่า

4. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ตกลงตัวไหนกันแน่คับ

5. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ถ้าบูชเหล็กกันโครงใช้ของ B14 ได้ครับ แต่ถ้าบูชปีกนกล่าง ไม่มีเปลี่ยนครับ หาเทียบยากมาก แล้วอย่าเทียบเลยครับ ประสบการณ์ ผมเคยลองเทียบอัดบูชของ แอคคอร์ด ที่ใกล้เคียงที่สุดแล้วเข้าไปใหม่ ตอนเมื่อซัก 4 ปีที่แล้ว ปรากฎ 3 วัน บูชไม่ร้าวนะครับ แต่ขาดเลย แนะนำหาของเชียงกงดีกว่าครับ หรือไม่ก็อัดบูชยูรีเทนไปเลย

6. kameen

kameen New Member Member

13
    0
    0
    ลูกหมากครับ ที่ต้องการ ขอโทษที่ทำให้สับสน แบบว่าบูทปีกนกทั้งบนและล่าง เปลี่ยนใหม่ทั้งหมดแล้วครับ รวมถึงอัดจาระบีที่ลูกปืนตรงตำแหน่งคอม้าด้านบน เสร็จหมดแล้ว เหลือแต่ลูกหมากยังไม่ได้เปลี่ยน ตั้งใจว่าปีใหม่ โบนัส ออกอยากจะเปลี่ยนใหม่ครับ

7. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ลูกหมาก แร็ค รู้สึกจะใช้ กะ A32 ได้นะ 650 มั้ง ตามร้านอะไหล่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้