ฝากตัวด้วยคับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย bunsai, 19 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunsai

bunsai New Member Member

88
    5
    0
    ผมชื่อ บุญ คับ อยู่ Kig-Kog club คับ ขอฝากตัวกับพวกพี่ๆที่บอร์ดนี้ด้วยคับ อยากรู้จักกับพวกพี่ๆคับช่วยแนะนำเรื่องขับgymด้วยคับมาดูบอร์ดนี้ได้ซักพักละคับได้ความรู้เยอะดี ขอบคุนคับ:)

2. Sarai06

Sarai06 New Member Member

59
    0
    0
    :cool:

อยากรู้อะไร ถ้ามีเวลา จะมาตอบให้ครับ

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

4. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    มีข้อสงสัยประการใด เมื่อไร ถามมาได้เสมอครับ

5. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  6. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ยินดีต้อนรับครับ...อิอิ

7. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    น่าอิจฉาคนเชียงใหม่จัง ที่มีรายการแข่งจิมอยู่
    คนกรุงเค้าจัดถอดใจไปแร้ว อิอิ

.

8. 6HzG

6HzG New Member Member

19
    0
    0
  9. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ปามานนั้นอ่ะ พี่เอ่:p

10. 6HzG

6HzG New Member Member

19
    0
    0
    ที่ Yes Indeed วันอาทิตย์ที่ 23 นี้
    ผมนัดน้องๆ บางคนไปทดลองขับแบบ เริ่มต้น และการเตรียมรถ Standard ไว้ใช้แข่ง Gymkhana เช่นการเติมลมยาง เพื่อหาค่า Traction ที่สมดุลระหว่างล้อหน้า และหลัง ในโค้งรัศมี ต่างๆ จุดเบรค จุดเลี้ยว จุดเดินคันเร่ง

เวลา 8.30 เริ่มซ้อมที่ Yes
    เวลา 10.30 ไปทดลองแข่งรุ่นมือใหม่กับ Auto Special ครับ

ใครสนใจตามไปได้ เดินเข้าไปทักได้เลนครับ

ผมไม่ได้เก่งนะครับ ออกตัวไว้ก่อน แค่พอ Tuning ช่วงล่างได้

ยังไง อาจารย์ ท่านไหนว่างช่วยไปสอนน้องๆด้วยครับ

อาจารย์ พี่อั้น
    อาจารย์ ปอม
    อาจารย์ บี
    อาจารย์ เอ๋ (เต่ากัดยาง)
    อาจารย์ มาร์ค
    อาจารย์ พี่โจ
    อาจารย์ โป้ย
    อาจารย์ ใหม่

:)

11. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    นั่ดิ อิจฉาคน ชม. จัง เอ....หรือว่าย้ายไปอยู่ ชม. กันดี อิอิ :D :D

12. เต่ากัดยาง

348
    14
    0
    ไอเดียนี้ดีนะ:eek: อีกอย่างถ้าเปลี่ยนรถแร้วไปดริฟลงเขาคงเท่ดี(ถ้าไม่ตกเขาไปก่อน:D)

13. เต่ากัดยาง

348
    14
    0
    ขอผ่านนะคับ ตอนเช้าต้องดูเกราะเพชรก่อน จบแร้วจะตามไปดู:cool:

14. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    พี่เอ๋ ดูเกราะเพชรด้วยเหรอพี่:eek: :D :D :D

15. bunsai

88
    5
    0
    ขอบคุนพวกพี่ๆมากๆเลยนะคับที่ยินดีต้อนรับกัน ที่เชียงใหม่ยินดีต้อนรับครับ สนใจอยากมาเที่ยวป่าวครับ:)
    เคี๋ยวนี้อะไรๆก็ดิฟๆ สงใสขับตรงๆคงธรรมดาจนเบื่อไปแล้ว แหงบๆ

16. bunsai

88
    5
    0
    ขอโทษนะคับ พวกพี่ๆชื่ออะไรกันบ้างหรือคับ

17. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    เชียงใหม่รถเยอะนี่นา ลานก็กว้าง(เซ็นทรัล) ปีที่แล้วไปมา รถเพียบเลย

18. เต่ากัดยาง

348
    14
    0

ช่วงนี้ติดเหอะ เหอะ :D

19. bunsai

88
    5
    0
    อันนั้นเปนงานใหญ่ที่พี่ใผ่จัดขึ้นมาครับ น่าจะใหญ่ที่สุดเท่าที่เคยจัดมาละคับ คนเลยเยอะเปงพิเศษ ส่วนลานที่ใช้วันนั้นโดนดิฟจนเละไปหมดละคับ เหมือนยางมะตอยมันอัดมาไม่ดีอ่ะคับ กระเด็นหลุดออกมาเปงเม็ดๆเลยคับ ส่วนค่าเช่าก็แพงพอสมควรคับพวกที่เปงงานแบบคลับจัดก็สู้ราคาไม่ไหวอ่ะคับ ถ้าจะลงแข่งคงต้องใส่ยางออฟโรดละคับลื่นมากๆ :D

20. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ไม่ได้ไปงานเชียงใหม่ แต่แอบเห็นว่าสนุกๆมากๆ ไว้ครั้งหน้ามีโอกาศจะเปแข่งบ้างครับ...อิอิ

ว่าแต่ พี่เอ๋ครับ เกราะเพรชเนี่ยคืออะไรอ่ะพี่?

21. bunsai

88
    5
    0
    :eek:โห.....เค้าเอากลับมาฉายใหม่หรอพี่.....มันนานมาแล้วหนิคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้