ร้านทำช่วงล่างแถวชลบุรี

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย chart401, 19 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chart401

chart401 New Member Member

1
    0
    0
    ผมอยู่แถวบางแสนพอดีกำลังหาร้านเปลี่ยนแร็คพาวเวอร์กับหม้อลมเบรคอยู่อ่ะครับ ไม่ทราบว่าแถวนี้มีร้านไหนแนะนำบ้างที่ไม่ฟันราคาทั้งอะไหล่กับค่าแรง แล้วฝีมือดีๆหน่อย รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ

2. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ถ้าแถวบางแสนจะไม่ค่อยทราบกันอ่ะคับ
    ส่วนใหญ่จะมีแต่แถวบางนะอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้