สอบถามพี่ๆหน่อยคับ ไดสตาร์จราคาประมานเท่าไหร่คับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Teerasak Triyarach, 30 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามพี่ๆหน่อยคับ ไดสตาร์จราคาประมานเท่าไหร่คับ

1. อันนี้มือ1/2คับ

2. อาการเป็นไงคับ

3. เวลาขับมาเครื่องร้อนๆ พอรถดับมันจะสตาร์จไม่ค่อยติดคับ ติดแต่ต้องรอซักพัก

4. แบตกี่ปีแล้วคับ..

5. อาการเหมือนรถผมแบตเสื่อม...

6. คอยนอกหรือในจ่ายจ่ายอะคับถ้านอกเป้นคอยเลยคับผมเคยเป้น

7. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    ลองถูกสุดก็เปลี่ยนถ่านครับ ประมาณ 100-150 ถ้าทำเอง แต่ผมโดนร้านไป 700 จับล้างเช็คแรงดูด เปลี่ยนถ่าน สะอาดเอี่ยมเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้