หน้าฝน ความชื้นในอากาศมันเยอะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 1 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    หน้าฝน ความชื้นในอากาศมันเยอะ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไข่หดไหม

2. หดหมดแหละ 555+

3. ที่ช่องแอร์ -2 ครับ ท่อดูด นี้เจี๊ยบบบ เลย

4. เทอร์โมสุด พัดลมเบอร์4

5. สงสัยสารทำความเย็นจะน้อย แรงดันต่ำแค่ 18-20 psi เอง

6. จะมากหรือน้อย ออกแดดจัด ๆ เด๋วมันก็ฟ้องเองครับ

7. ของผมก่อนรื้อทำระบบใหม่ก็งี้แหละ เช้า ๆ เย็น ๆ นี่เย็นไข่หด พอบ่าย ๆ นี่แทบคลั่ง ต้องรื้อทำใหม่

8. กาลเวลาเท่านั้น คือเครื่องพิสูด

ผมนึกถึงแจ๊คกับโรสเลยรูปนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้