กลับถึงบ้านแล้วครับ .... หลังจากไปมิตติ้งมา

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 23 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    กลับถึงบ้านกันอย่างปลอดภัยไร้ด่านกันหรือป่าวครับพี่น้อง :D วันนี้ขอบอกว่าสนุกมากๆ ขอบคุณทุกคนที่มาร่วมงานมิตติ้งในครั้งนี้ ใครพลาดเสียดายแย่ :D:D:D รอดูรูปความมันส์ได้เลยครับ (รอคนอื่นมาลงนะ ผมไม่มีกล้อง) อิอิ

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ

และขอบอกว่าวันที่ไป Meeting กันเนี่ย เป็นวันที่ปลอดตำรวจเลยนะ บนท้องถนนแทบจะไม่มีตำรวจเลย และเพื่อนๆ ก็คงชอบแบนี้เหมือนกันนะครับและจะรอดูรูปที่เพื่อนๆ จะนำมาลงอยู่ด้วยคนนะคร๊าบ :D:cool:

3. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    แต่ตอนปิ๊กกลับบ้านตำรวจเต็มเลยอ่า......รู้สึกว่าปั๊มเจ็ทโดนไล่ปิดด้วย

4. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ไม่กลัว..ๆ...ๆ...ๆ...ๆ 14.4

5. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ขากลับปลอดภัยดีครับ.....แต่เข้าบ้านไม่ได้ที่บ้านไม่ยอมเปิด...........นอนที่รถดีกว่า

6. nigthmarez

nigthmarez New Member Member

34
    0
    0
    ถึงบ้านนนเหมือนกันคับ ;)

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อ้าว เหรอครับพี่ปุ้ย .... ตุ๊กตาน้องหมีไม่ได้ช่วยอะไรเลยเหรอ :D:D

ปล. เงินทอนของพี่ค่าเหล้าผมฝากตุ่ยคืนนะ 400 -

8. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    จิงคับถนนโล่งมากๆด่านมันไปตั้งไหนหมดนะ........ผิดปกติ

แต่วันนี้ไปแถวรัชดาเจอมันหลายด่านเลยเซ็งมากๆ

9. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เหอๆๆๆ แสด...............................โซ่ ปลอดภัยทุกท่านใช่ไหมคร้าบ

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    55+ เห็นซัดตามเจ้าหินใหญ่เลยพี่เต้ย แซด...... โช่ว อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้