ขอสอบถามหน่อยนะครับ โอริงในจานจ่าย สามารถเปลี่ยนเองได้มั๊ยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Panatakrit Yamsual, 2 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสอบถามหน่อยนะครับ โอริงในจานจ่าย สามารถเปลี่ยนเองได้มั๊ยครับ

1. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนได้จ้า ต้องบอกร้านอะไล่ด้วยนะว่า เครื่องหัวฉีด หรือคาร์บู

2. ขันน๊อต เยอะมั๊ยครับ แล้วเรื่องไฟ ต้องทำอะไรมั๊ย

3. ขายเป็น set เลยหรือป่าวครับ หรือว่าต้องบอกเบอร์ seal และ o ring

4. ต้องใส่กลับให้เข้า ตรงตำแหน่งเดิมเลยใช่มั๊ยค้าบ

5. ทำได้ถ้าทำเป็นไม่ยาก3กระโหลก

6. ประเด็นคือทำไม่เป็นอ่าครับ T T

7. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ให้อู่เหอะคับ ใส่เปง เกรงว่าจะไม่เนียนคับ ขนาดช่างใส่ บางครั้งยังไม่ดีเลยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้