623 ของใครมีเสียดังที่ประตูบ้าง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย montri, 4 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. montri

montri New Member Member

18
    0
    0
    ไปให้ที่ร้านกลอน-ประตูดู ช่างบอกเป็นที่กันเลยประตู พอเปลี่ยนไปแล้ว
    ขับได้ไม่นานก็เป็นอีก (เสียเงินฟรีเลย) ใครมีวิธีแก้ช่วยบอกด้วย
    ลำคาญมาก เสียงจะดังเวลาทางไม่เลียบ ดังแต็กๆๆๆๆ นำลำคาญมากๆๆๆๆ

2. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    รื้อแผงประตูออกมาครับ
    แล้วเอาฟองน้ำรองที่ก้านที่กดลอกประตู
    ไอ้ที่มันดังน่ะ คือที่ล้อกประตูครับ
    ลองมาแล้วครับ
    รถผมเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้