รบกวนสอบถาม ผมอยากเปลี่ยน พวงมาลัยให้มีปุ่มปรับเครื่องเสียง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ธนภัทร ศรีษะเกตุ, 3 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถาม ผมอยากเปลี่ยน พวงมาลัยให้มีปุ่มปรับเครื่องเสียง เราหาของnissanรุ่นไหนใส่แทนB14ได้บ้าง รบกวนผู้รู้หน่อย

1. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    ไม่เคยเจอนะ รอผู้มีประสบการณ์

2. มันไม่ใช่แค่พวงมาลัยนะครับ Font ก็ต้องมีซ็อกเก็ต ที่เอาไว้ต่อสายคอนโทรลที่พวงมาลัยด้วยนะครับ

3. font ผมได้มาใหม่มันรองรับ กับ พวงมาลัย คอนโทรน

4. ผมว่ามันก็เฉพาะ รุ่นนะครับ ที่จะรองรับกัน

5. เอารีโมทติดเทปใสไว้ที่พวงมาลัย

6. พี่ตุ้ย มันจะลำบากป่าวๆๆ55

7. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    หาขอ A33 มีครับ แต่จะต้อง แปลง wiring นิดหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้