มีพีๆคนไหน พอจะรู้ราคา เครื่อง มิตซุ 4g15 DOHC หัวฉีด กับ ท้ายตัด มิตซุ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุญเติบ ทิงนองนอย, 4 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    มีพีๆคนไหน พอจะรู้ราคา เครื่อง มิตซุ 4g15 DOHC หัวฉีด กับ ท้ายตัด มิตซุ อีคาร์บ้างไหมคับ พอดีวันนี้เมื่อช่วงเช้า พี่ชายผม รถมิดข้างทาง บริเวณ หนองแค สระบุรี มา โชคดีที่คนไม่เป็นอะไรเลยครับ แต่รถนี้ยับเยินเลยทีเดียว เหมือนกับว่าจะโดนรถคันอื่นเสยท้ายเลยเซมิดข้างทางไปด้วยครับ ท้ายนี้ยับแทบจะเป็น Hatchback ไปเลย(ฮ่าๆ) ขอบคุณล่วงหน้าคับ

1. ยับมากอย่าทำเลยไม่คุ้มหรอก ถ้ารถเสียทรงแล้ว อย่าทำเลย

2. Poshbeer Altima

Poshbeer Altima Guest

0
    0
    0
    หาอีโว 2-3 มาเต็มลำซักคัน จับยัดเลยครับ

3. งบคงไม่พออะคับพี่ มีประมานแสนเดียวเองคับ

4. ขายซากคันเก่าเอาเงินแสนนึงไปซื้ออีคาร์ดีดีได้คันนึง

5. #พี่ตุ้ย คือว่ายังผ่อนไม่หมดด้วยอะคับ

6. Poshbeer Altima

Poshbeer Altima Guest

0
    0
    0
    แสนเดียวผมว่าลองหา gti ดู พอมีนะ

7. ปิดไฟแนท์อีกเยอะป่าวลองถามไฟแนนท์ดู

เยอะเลยคับ ก่าจะผ่อนหมดก็อีกปีครึ่ง อะคับ งวดละ 3900 รวมแล้วก็ เกือบๆแปดหมื่นแหนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้