ขอคำแนะนำเรื่องโช๊คหน่อยครับ ผมใช้ b14 ปี95 ใช้ kyb แต่ไปซ่อมโดยอัดน้ำมัน ใช้มา 3...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chettanop Keaid, 6 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chettanop Keaid

Chettanop Keaid Guest

0
    0
    0
    ขอคำแนะนำเรื่องโช๊คหน่อยครับ ผมใช้ b14 ปี95 ใช้ kyb แต่ไปซ่อมโดยอัดน้ำมัน ใช้มา 3 ปีกว่าแล้วครับ ใช้ประมาณ 2 แสนกว่าโล ตอนนี้ไม่ค่อยจะดีแล้วครับ เสียงดังกุกๆกักๆ อาการโคลงเคลงก็เริ่มมีบ้าง ถ้าจะเปลี่ยนในราคาที่ใกล้เคียงกับ kyb มียี่ห้อ+รุ่นไหน+ร้าน อู่ ที่ ok บ้างครับ ผมขับ ตจว บ่อย ขับประมาณ 120 - 140 ไม่เกินนี้ครับ ขอบคุณครับ

2. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    เบิก KYB ใหม่เลยก็ดีนะ ใช้งานได้สบายๆ

กุกกักน่าจะดังมาจากหัวโช๊คนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้