ขออนุญาตครับ ..... ผมมีอะไหล่้ครื่อง GA-15 ยกลงนะครับ คัดเฉพาะของที่ใช้ได้ปรกติมาขาย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Vanlop Vangsukcharoen, 7 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาตครับ ..... ผมมีอะไหล่้ครื่อง GA-15 ยกลงนะครับ คัดเฉพาะของที่ใช้ได้ปรกติมาขาย อยากได้อะไรโทรมาครับ 0843286337 วัลลภครับ ฝาครอบวาล์ว (ฝาขาว GA16) แถมซีลเบ้าหัวเทียนใหม่ๆ ให้ด้วย 1000 บาท ไดชาร์จ 600 คอมแอร์ 800 สายหัวเทียน NYK สีฟ้า 800 จานจ่าย 600 ไดสตาร์ท 600 เกียร์ + คันเกียร์ Auto 2000 ฝาสูบ 1000 ท่อไอดีของเครื่องญี่ปุ่นไม่เคยใช้ในไทย 800 แอร์โฟล 800 กล่อง ECU 1200 กล่องกรองอากาศ 300

1. ของทุกอย่างติดมากับเครื่องครับ รายละเอียดผมจะดูให้นะครับ ก่องลงใช้ได้ปรกติ ผมขายตามสภาพ เอาไปปรับปรุง บิวท์ ก็ว่ากันไปครับ

2. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    เอาไปลงใน classified เลยค้าบ ^^

3. ในเฟสใช่มั้ยครับ ขออภัยครับ ผมหาไม่เจอ ชี้เป้าหน่อยครับ

4. ต้องลงทะเบียนด้วยอ่ะครับ

5. Toey Boonwichai

Toey Boonwichai Guest

0
    0
    0
    โห คอมแอร์ 800 ราคานี้น่าโดนมากๆ

6. อ้อครับ คุณตุ้ย ถึงว่ามองไม่เห็น ผมคงตกข่าว เพราะตอนแรกที่คุณนุสร้างห้องซื้อขายมา ผมเห็นครับ ไม่รู้ต้องทำยังไงดี ให้ผมลบอันนี้ก่อนก็ได้นะครับ

7. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ไปขอเข้ากลุ่มเด่วผมAddให้ค้าบ

8. Toey Boonwichai

Toey Boonwichai Guest

0
    0
    0
    ขอลิ้งด้วยครับ เดี๋ยวตามไปด้วยคับ

9. ผมไม่เห็นเพจ จริงๆ ครับ ขออภัยครับ มีลิ้งค์มั้ยครับ

10. ขอบคุณคุณตุ้ยครับ ผมแอดไปแล้วนะครับ ทั้งสองกลุ่ม

11. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ลงรูป ด้วยสิ จะ้^^

12. รับทราบครับจะรีบจัดการครับ ขอบคุณครับ

13. อยากเห็นรูปอ่าครับ

14. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    สนใจเกียร์อะครับ ใช้ดีไม่กระตุกไม่ตื้อใช่มั้ยครับ เพราะที่ใช้อยุ่กระตุกเหลือเกิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้