รอบนอก....เอ้ย.....รอกนอบ.....เอ้ย....นอกรอบ.....เอ้ย.....ถูกแล้ว.....ตลกดีอะ..ชอบๆ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Galalolf Rattanavanich, 21 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รอบนอก....เอ้ย.....รอกนอบ.....เอ้ย....นอกรอบ.....เอ้ย.....ถูกแล้ว.....ตลกดีอะ..ชอบๆ พุธนี้รอบนอก ที่cdc นะครับ ขอไปด้วยคนนะ

1. แย่งซีนกู

2. Aris Totle

Aris Totle Guest

0
    0
    0
  3. โห่....ลุงอะ.....คิดถึงนะ.....

4. club si come back........

5. เป็น The Walk ได้มะ อยากไปอะ

6. Aris Totle

0
    0
    0
    ได้หมดอ่ะพี่ขอให้ได้ไป Kamolpong Wanthawornprasert

7. Galalolf Red's Crew ChapterOne กอฟ แก้เป็น The Walk ให้หน่อยสิ

8. เดอะวอค วันพฤหัสมีตลาดด้วย

9. Biggy Jung งั้นนัดวันพุธดีแล้วครับ กลางๆสัปดาห์ รถโล่งๆดี

10. Kamolpong Wanthawornprasert the walk มันไม่ให้จอดมิตติ้งแล้วครับ วันนั้นเอารถแดงไปยังต้องย้ายมา cdc เลย เค้าบอกเด๋วมันจะมีปัญหากับคนที่เค้าเช่าพื้นที่จัดงาน รถโบราณไรเนี้ยครับ

11. อ่อ งั้น CDC เหมือนเดิม

12. Aris Totle

0
    0
    0
    Kamolpong Wanthawornprasert ประกาศ เลยพี่เป็นทางการเลยคับ

13. กอล์ฟ โพลสแล้วน่ี

Kamolpong Wanthawornprasert พี่กอล์ฟโพสเป็นทางการอีกรอบก็ดีครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้