ขอขอบคุณนักแข่งทุกคนครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย motortracks, 30 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    ขอบคุณนักแข่งรวมถึงผู้ชมทุกคนครับ หากการจัดการแข่งขันมีบางส่วนที่ผิดพลาดหรือขาดตกบกพร่องประการใดก็ขอ อภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ปีหน้าว่ากันอีกที จะได้มันส์ๆกันอีก ขอบคุณอีกครั้งครับ;)

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ขอบคุณผู้จัดเช่นกันคับที่มีงานดี ๆ ได้ร่วมสนุกกัน เจอกันปีหน้าคับ

3. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ขอบคุณเหมือนกันครับที่จัดงาน ดีๆแบบนี้ขึ้นมาครับ

4. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    จัดได้เกือบดีครับ............................อิอิแต่สนุกดีครับ

5. b4_pd

b4_pd New Member Member

12
    1
    0
    ขอบคุณผู้จัดที่จัดงานดีๆแบบนี้ครับ...:)

**ว่าแต่ ขอถามนิดนึงครับ ทำไมสนามนี้ไม่มีรางวัลสำหรับนักแข่งเลยครับ :sad: (ทั้งแชมป์ประจำปี หรือ แชมป์สนาม) เห็นตอนเลิกเก็บของรางวัลหมดเลยครับ ปกติจะมีของรางวัลให้นักแข่งบ้าง ไม่ได้ติอะไรแค่สงสัยเฉยๆครับ

6. bp-t

bp-t New Member Member

3
    0
    0
    สนุกมากครับสนามนี้ไลน์สนามสนุกกว่าสนามที่แล้วมาก แต่ติดนิดเดียวเรื่องตรวจสภาพรถวิ่งผิดคลาสเยอะมาก และเรื่องของรางวัลเห็นมีหลายท่านรอจนงานเลิกก็ไม่มีการแจกบางคนชนะแต่ไม่ได้ถ้วยกลับบ้านก็มี
    แต่ก็เข้าใจครับคงยุ่งหลายๆเรื่องขอให้กำลังใจทีมงานที่จะจัดในปีหน้าด้วยครับ

7. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ช่ายครับ ม่ายเห็นมีของรางวัลเลยครับ
    ที่เต้นกรรมการตอนแรกเห็นมีเต็มเลย

8. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    แต่ยังไงก็สนุกมากครับ
    ทำรถรอปีหน้าครับ

9. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    สนามนี้รถพัง........:cry::cry:

10. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ไลน์สนามแบบนี้เข้าทาง...ได้อารมณ์จิมคาน่าแท้ๆ กลับมาบ้าง...ยังคงยืนยันที่จะไม่โดดสะพานแน่นอน...อิอิ แพ้ช่างมัน ขอรถไม่พังไว้ก่อน...ขอบคุณสำหรับทีมงานทุกคน โดยเฉพาะพี่บีครับ ที่ตั้งใจจัดงานดีๆ ออกมาแบบนี้ เข้าใจว่าปีนี้เป็นปีแรก ครั้งแรกที่จัดงานแข่งรูปแบบใหม่นี้ขึ้นมา ต้องอัดโปรโมทเยอะๆ หน่อยงานจะได้ดังๆ เรานักแข่งก็จะได้มีงานแข่ง แต่ปีหน้า ขอแบบแข่งเป็นจิงเป็นจังกว่านี้หน่อยก็ดีนะครับพี่บี แบบว่ารู้สึกเน้นสายเอนเตอร์เทนไปนี๊สนึง แต่เข้าใจคับ เอาใจช่วยสุดๆ (โดดงานมาแข่งกันเลยทีเดียว) :cool:

ปล. ไม่ได้โง้นงี้นะคับพี่บี ว่าแต่เรื่องของรางวัลน่ะ ไม่มีจริงๆ เหรอ...ครือแบบเห็นมันวางล่อตาล่อใจอยู่ที่เต้นท์รับสมัคร...อิอิ ไอ้เรารอร้อรอ จนไม่ไหวไปถาม ปรากฎบอกสนามนี้ไม่มีแจกง่ะ หน้าแตกเรย...ง่า
    :cry:

11. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    งานจัดได้สนุกมากครับ เดี๋ยวปีหน้าไปแจมด้วยอีกครับ

12. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    มันส์ดีครับ ปีหน้าเอาใหม่ .......

13. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    งานจัดได้ดี
    มีเสียไม่กี่อย่างตามที่หลายๆท่านบอกมาคับ

ปีหน้าเจอกันใหม่
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

14. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ขอคุณ สำหรับผู้จัดมากครับ ที่มีรายการดีๆๆแบบนี้
    ปีหน้าเอาใหม่ครับ

15. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    อยากให้ ปีหน้าแค่ม เรื่องตรวจ สภาพหน่อยครับ .........................

16. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    อยากให้ ปีหน้าแข้ม เรื่องตรวจ สภาพหน่อยครับ .........................

17. nick_oversize

445
    9
    0
    แค่ม.....แค่ม......แค่ม......:D

18. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    สนุกคับ สู้ๆ พี่บี mT

19. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    มองในมุมคนดู งานออกมาดูดีมากๆครับ
    มองในมุมผู้เข้าแข่ง ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ครับ :D:D

20. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    พี่บีครับเสื้อเสร็จยังครับ ผมรออยู่นะครับ

21. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    จบเเบบสวยงาม... ครับ

:cool::cool::cool:

ถือว่าเป็นการปิดสนามสุดท้ายเเบบสวยงาม เเละสมบูรณ์ทั้งของนักเเข่งเเละผู้จัดความผิดพลาดต่างๆ
    ไม่ใช่ประเด็นสำคัญเเต่อยู่ที่ว่าทุกฝ่ายหันหน้าเข้าหากันเเละเข้าใจซึ่งกันเเละกันทำให้งานนี้ปิดฉากเเบบสมบูรณ์ในปี 2007 เเละปี 2008 จัดให้ยิ่งใหญ่อย่างนี้อีกนะครับพี่บี เเละทีมงานทุกคน :)

22. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    แค่ม........ตี1 ตี2 ไม่หลับไม่นอนก้องี้ เลยพิมผิดพิมถูก :p

23. kob evo

kob evo New Member Member

23
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับพี่บีในปีนี้ครับ กบไม่ได้แข่ง:(มาไม่ทัน:cry:อดหมดเลย:cry::cry:ไม่เป็นไรปีหน้ามีอีกนะครับจะรอ:D

24. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    สู้ต่อไปครับ Motor Tracks

25. dinhex

dinhex New Member Member

4
    1
    0
    มองในมุมคนดู งานออกมาดูดีมากๆครับ
    มองในมุมผู้เข้าแข่ง ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ครับ

แล้วปีหน้า บี จะอยู่มุมไหนครับจะได้เดินไปทักถูก
    พี่ดิน

26. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แล้วพี่จะให้ผมอยู่มุมไหนล่ะครับ ผมอยู่ได้ทุกมุมนะ

27. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    จุดดี
    -ลายสนามดีมากๆครับชอบๆๆ (อาจเป็นเพราะปี 07 ไม่มีรายการให้วิ่งกันเยอะ เหมือนปีก่อนๆมั้ง) อยากให้เป็นอย่างงี้ต่อไปครับ
    -ถ้วยสวยครับ ถึงจะไม่ได้ถ้วยรายการนี้เลยก็เถอะ
    จุดเสีย
    -สะพาน... เท่าที่สังเกตดู สนามแรกมีรูตรงกลางมีรถแอบพลาดแต่ไม่ตกลงมา...
    สนามสองมีการเอาเหล็กมาปิดรูตรงกลางเพราะมีคนแอบโวยแต่มีที่กั้นประมาณตาตุ่ม
    แล้วก็มีใครไม่รู้ตกลงมาซะงั้น (อิๆๆ)...
    สนามสามใช้การให้หยุดก่อนขึ้นสะพานก็ไม่ได้รับการยอมรับ (ก็อยาก"ชู้ต"อะ)
    สนามเชียงใหม่แอบเห็นรูปว่ามีเจาะรูหน่อยๆแล้วก็มีที่กั้นสูงขึ้นมากแอบชอบเพราะดูปลอดภัยดี
    สนามสุดท้ายไม่ได้ดูอะครับ
    สรุปว่า (เรื่องสะพาน) อยากให้เน้นเรื่องความปลอดภัยอีกนิดอะครับ เพราะดูจากสนามแรกก็เห็นๆอยู่ว่ามีรถแข่งที่พลาดตกลงมา
    แต่มีรูช่วยไว้พอมาทีหลังมีคนมาโวยว่าให้ปิดรูทางผู้จัดก็ปิดรูซะงั้น ซึ่งทั้งนี้ทางผู้จัดอาจจะมีเหตุผลที่ต้องการปิด (กลัวไม่มีคนวิ่ง,
    กลัวนู่นกลัวนี่ ฯลฯ ที่ไม่อาจทราบได้) แต่ผมเห็นว่ามันไม่ถูกต้องเท่าไหร่ พูดง่ายๆก็คือว่า ถ้าผู้จัดทำแล้วเห็นว่ามันปลอดภัยต่อนักแข่ง
    ก็ทำไปเถอะครับมีคอมเมนต์มาก็ฟังหูไว้หูอะครับ เพราะยังไงผู้จัดเป็นคนออกแบบสะพานก็ต้องรู้ดีกว่าคนคอมเมนต์อยู่แล้วว่า
    ทำยังไงถึงจะปลอดภัย
    โดยรวม
    -อยากให้มีรายการใหญ่ๆแบบนี้อีกครับ (แต่ไม่มีสะพานก็ดีนะ เพราะผมชอบติดดินมากกว่า อิๆๆ)
    -รายละเอียดอื่นๆก็ตามข้างบนครับ
    -เอาใจช่วยให้ปีหน้าจัดงานได้ดีๆขึ้นเสมอครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้