รายงานตัวโด้ยย !! ตุลย์ ครับ Si เดิมๆ วิ่งอยู่ เชียงใหม่ เจ้า อยากมีตติ้งด้วย , รัก...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kittiphong Phongauksorn, 21 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รายงานตัวโด้ยย !! ตุลย์ ครับ Si เดิมๆ วิ่งอยู่ เชียงใหม่ เจ้า อยากมีตติ้งด้วย , รัก คลับsi ครับ

1. รูปนี้สวย ผมชอบมากครับ สีตัดกัน รถเด่นดี

2. ขอบคุณ คร้าบ !!

3. หวัดดีค้าบบบบ อยากไปเชียงใหม่เบยยย

4. มามีตแอนด์กรีส ที่เชียงใหม่บ้าง ก่อได้นะฮาฟฟ !!

5. เชียงใหม่มีทติ้งเมื่อไหร่เอารูปเอ็กๆมาโชว์มั้งนะค้าบ

6. อิอิ รอตากล้อง Kamolpong Wanthawornprasert จาก กทม. ดีกั่วครับ ถ่ายรูปสวยดีครับ ^__^ (ปล. ถ่าย xx เกรงว่า ภริยาจะดึงหูเอาครับ5555+) พอดีเป็น SI สาย "เกียร์มัว" ครับท่าน 5555

7. 55555555 ยังไงระวังช่วงจังหวะสับเกียร์ เหยียบครัชให้จม เดี๋ยวจะมีว่าว นะคับ

8. จังหวะเป็นเรื่อง สำคัญคร้าบบ 5555+ อิอิ

9. งั้นก็ควรจะรู้จักกันไว้นะเจ้า

10. เยี่ยมครับ ถ่่ายรูปมาให้ชมด้วย

เชียงใหม่ มี คลับ si อยู่ครับ เมื่อก่อนอยู่ใน cm club แต่ตอนนี้ หาในเฟส ไม่เจออ่ะครับ รู้สึกว่ามี หลายคันอยู่นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้