วันพุธที่ 24 นี้ ฝั่งลาดพร้าว รามอินทรา เกษตร-นวมินทร์ จะมีนอกรอบกันที่ CDC ลานจอดฝั่ง...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 22 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    วันพุธที่ 24 นี้ ฝั่งลาดพร้าว รามอินทรา เกษตร-นวมินทร์ จะมีนอกรอบกันที่ CDC ลานจอดฝั่ง Max Value เจอกัน 20.00น. เป็นต้นไป สมาชิกท่านใด สนใจเรียนเชิญนะครับ มาพบปะพูดคุย หาเพื่อนใหม่ๆกันครับ แล้วพบกันครับทุกท่าน

1. Bankziiee Tanakornkittiyothin อยากจัดวันไหน โพลสชวนเพื่อนๆเลยครับ เดี๋ยวผมไปแจมด้วย

2. Aris Totle

Aris Totle Guest

0
    0
    0
    จับไปครับ เจอกันวันพะรุด

3. Aris Totle จะจับอะไรครับ คุณน้อง

4. Nuii Barday

Nuii Barday Guest

0
    0
    0
    ถ้าเลิกไม่ดึกจะตามไปนะ เอาเบียร์ไปส่ง

5. Jackie Ie

Jackie Ie Guest

0
    0
    0
    แล้วเจอกัน ครับบบบ ^____^

6. Nuii Barday

Nuii Barday Guest

0
    0
    0
    ถิ่นพี่แจ็คเลยนิ CDC

7. Ramos Sukhaไปไหมพี่

8. Jackie Ie

0
    0
    0
    Nuii Barday 555 ที่ประจำเลย ไว้ถ่ายรูปเลย อิอิ

9. Biggy Jung Ramos Sukha เรียนเชิญทั้งสองท่านเลยครับ มาทำความรุ้จักกันครับ

10. ขอไปชม Street Weapon ตัวเป็นๆหน่อย

11. NewZa Si

NewZa Si Guest

0
    0
    0
    Max Value มันอยู้ตรงไหนอ่ะ

12. ไปด้วยแน่นอนครับ

13. อยู่ใน cdc แหละครับ แต่มันจะอยู่ด้านข้างๆ

14. Jackie Ie

0
    0
    0
    ตรงนี้ ครับบ Max Value

15. Hamaguji Shagure

Hamaguji Shagure Guest

0
    0
    0
  16. เจอกันครับพี่ Hamaguji Shagure พี่พิมพ์ผิด

17. NewZa Si

0
    0
    0
    จะถามอีกทีเดียวก็หวว่ากวน.... 555+

18. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    เค้าไปด้วยยนะคับพี่ๆ ฮ่ะๆ

19. Yod SI มาสิครับ พกเบียมาด้วย

20. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
  21. อยากไปจังงงง รถยังนอนอยุ่อู่อยุ่เลยอะคับบ :(

22. มาซะใกล้บ้านเลยนะค่ะ

23. ไปด้วยนะครับ ถ้ารถออกจากอู่ทัน !!

24. NewZa Si

0
    0
    0
    ผมถามอีกทีคับ cdc คือตรงไหนของ ประเทษไทย 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้