เห็นมีกระทู้เรื่องการเข้าร่วมงานมีทติ้งแรกของสมาชิกๆ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nipawit Fachaiyaphum, 22 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นมีกระทู้เรื่องการเข้าร่วมงานมีทติ้งแรกของสมาชิกๆ หลายๆท่านผมเลยจะรีวิวการมีทติ้งครั้งแรกของผมเมื่อ 22/11//2009 ไม่มีอะไรซับซ้อนคับ เห็นประกาศจากใน RC Web ผมก็ลงชื่อเลยว่าสนใจเข้าไปร่วมทานอาหารด้วย ผ่านทาง วา มาถึงก็อ้ำๆ อึ่งๆคับ แต่ก็ดันไปมีที่ว่างข้างๆ พี่กอฟ พี่อ๋อมพอดีเรียกได้ว่าทำตัวไม่ถูก เพราะก็กูไม่รู้จักพวกมึอะ แต่ก็เขินได้ไม่นานหร่อกคับ ผมเองก็แนะนำตัว พี่เค้าก็ชวนคุยจากนั้นก็หายเกร็ง มาครั้งแรก็งี้แหละคับ ต้องมีเขินมีงงกันบ้างขอให้เพื่อนๆ กล้าที่จะมาครั้งแรก และกล้าที่จะเข้าหา พวกเราพร้อมและต้อนรับทุกคนคับผม (ท่านอื่นสามารถแชร์ประสบการณ์มีทติ้งครั้งแรกได้ที่กระทู้นี้เลยคับ) Link : http://racingweb.net/forum/threads/693591-รูปมีตติ้งโคขุนปาร์ค

1. เข้ามาทางน้องวาเหมือนกันเลยครับ

2. ตอนนั้นหนัก 60 คับ ตอนนี้ 83 ฮาๆ

3. ตอนนั้นที่เจอกันน่าจะเกิน 60 ป่าว อิอิ

4. นึกว่าโดม

5. ใช่โดม เรืองศักดิ์ รอยชูศักดิ์ป๊ะ

6. โดม เดอะสตาร

7. Hamaguji Shagure

Hamaguji Shagure Guest

0
    0
    0
    5555555555 ขำตัวเองหวะกรุ ใส่เสื้อตัดอ้อยด้วยยยย

8. Hamaguji Shagure

0
    0
    0
    5555555555565 ปวดท้อง!!!

9. กางเกงพี่แม็กตัวโคตรใหญ่

10. พูดแล้ว คิดถึงวาวะ

11. Hamaguji Shagure

0
    0
    0
    มันเปงแนวสมัยนั้น 555555555

12. Hamaguji Shagure

0
    0
    0
  13. Kamolpong Wanthawornprasert มีเฟสน้องวามั้ยครับ จับแอดมาเลยดีมั้ย

14. Poramate Sampaolek เค้าก็ยังอยู่ในนี้แหละครับ เปิดร้านซักอบรีดอยู่ งานเยอะ 555+

15. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
  16. กิ๊กเก่าพี่กอฟ

17. พี่กอล์ฟ Kamolpong Wanthawornprasert ใช่มะ

18. พี่น้องกันคร๊าบบบ

19. นานมาแล้ว

20. Sarawut Rasuwan

Sarawut Rasuwan Guest

0
    0
    0
    ปี 2010 ผมไม่รู้จักใครเลย แต่สามารถพาทุกคนไปหลงอยู่กลางทุ่งนาแถว อ.ผักไห่ อยุธยาได้ 5555555555555+

21. Sarawut Rasuwan

0
    0
    0
    หลังจากนั้น.........

22. คุณพระ!!! ตำนานสายถนนรุกรังมาแล้ว

23. Sarawut Rasuwan

0
    0
    0
    ทำไมก้องไม่มาฟร่ะตอนนั้น

ขอบคุณทุกความคิดถึงนะค่ะ สงสัยน่าจะจัด ClubSi Reunion กันหน่อยไหมค่ะ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้