มิตติ้งนอกรอบวันพุธนี้ที่cdc...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Galalolf Rattanavanich, 22 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มิตติ้งนอกรอบวันพุธนี้ที่cdc เป็นเวลาที่สมควรแก่สมาชิกใหม่ๆที่ยังไม่เคยมามิตติ้งกับClub Si ผมก็เป็นคนนึงที่ไม่ค่อยได้มามิตติ้งกับClub นี้ซักเท่าไรเพราะติดขายของเสาร์-อาทิตย์ แต่Club Si นี้เป็นคลับแรกที่เปิดโอกาศให้ผมได้ร่วมกิจกรรมCar Club อย่างจริงจังเมื่อครั้งที่ไปmeeting ที่หัวหิน นั้นคือครั้งแรกของผม ผมไปแบบตัวคนเดียวไม่รู้จักใครซักคนในคลับนี้ ถ้าวันนั้นผมไม่ตัดสินใจไปทุกวันนี้ผมก็คงแต่งรถอยู่คนเดียวในหมู่บ้านเล็กๆต่อไป ####มากันเยอะๆนะครับสำหรับสมาชิกใหม่ๆ แวะมาซัก1-2ชัวโมงเพื่อแรกกับเพืีอนซัก10คน คุ้มกว่าชั่งโมงครึ่งในอาบ อบ นวด เพื่อรู้จักกับผู้หญิงแค่คนเดียว "มาเถอะ...จะได้ไม่ต้องบอกว่าไม่รู้จักใคร" #galalolf red's crew chapterone

1. Hamaguji Shagure

Hamaguji Shagure Guest

0
    0
    0
  2. Street weaponลำนี้โคตรดุเลยลูกพี่

3. Hamaguji Shagure พี่คนนี้เลยจำได้เมื่อ5ปีก่อนที่เจอกันตามมาหัวหินที่หลังเลย แถมยังแข่งกับรถขนผักอีก(ไม่มีรถจะเล่นด้วย)

4. ไม่ดุนะเป็นผู้ชายอารมณ์ดี

5. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    ไปด้วยคับพี่ นานๆทีจะเป็นวันธรรมดา ศุก เสา ทิตขายของเหมือนกันเลยคับ

6. มาๆๆ กลัวที่ไหน

7. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    ใครที่นั่วว กลัวที่ไหน ...ตึ่งโป๊ะ!!

8. Jackie Ie

Jackie Ie Guest

0
    0
    0
    คันนี้ แต่งอีกนิด ก็บินได้แล้ว 555

ผู้ชายอารมณ์ดี แต่แต่งรถโคตรดุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้