สวัสดีครับ อาร์ตครับ คูเป้โรงงาน วิ่งงาน เส้นทาง ชลบุรี อมตะ บางแสน ฉะเชิงเทรา...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Arto ArtArt, 22 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Arto ArtArt

Arto ArtArt Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ อาร์ตครับ คูเป้โรงงาน วิ่งงาน เส้นทาง ชลบุรี อมตะ บางแสน ฉะเชิงเทรา เจอตามปั้ม ตามทาง ทักได้นะครับผม ^^

2. ยินดีต้อนรับครับ ทำงานอยู่โรงงานไหนครับ เพื่อผมไปขายของ 555+

3. Arto ArtArt

0
    0
    0
    NBC(Asia) ครับ ว่าแต่พี่ขายอะไรครับ

4. อะไหล่ เตาอบ เตาหลอม Boiler Burner ครับ

5. Arto ArtArt

0
    0
    0
    อ่อ ครับผม ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้