ชื่อ อ.โจ้ ครับ ใช้คูเป้ มา 10 ปีละครับ เดี๋ยวจะไปมีตติ้งนะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wissawa Aunyawong, 22 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ชื่อ อ.โจ้ ครับ ใช้คูเป้ มา 10 ปีละครับ เดี๋ยวจะไปมีตติ้งนะครับ

1. Kinssz Krippzz

Kinssz Krippzz Guest

0
    0
    0
    หืออ. โจ้ขายไปแล้วม่ายช่ายอ่อ

2. Kinssz Krippzz ยังๆๆๆ 555 ทำพึ่งเสด 4 ปี ว่างๆมาเจอกันหน่อย

3. ในรถยังมีแค่เบาะเดียวรึป่าว สาวนั่งไม่ได้นะ 555

4. จะมาฝากไว้ที่รถพี่ไม่ได้นะจ้ะ ^^

5. Pimchanok Thanapak มี 2 เบาะละครับ555

6. Kinssz Krippzz

0
    0
    0
    ได้เลยโจ้ Wissawa Aunyawong กะลังคิดถึง

7. Hamaguji Shagure

Hamaguji Shagure Guest

0
    0
    0
    วาๆจุ้บๆ คิดถึงฝุดๆ

8. Hamaguji Shagure

Hamaguji Shagure Guest

0
    0
    0
  9. คิดถึงเหมือนกัน ว่าแต่ พี่ชื่ออะไรนะ 555

10. Hamaguji Shagure 555 จีบพี่วาหราครับ

11. Wissawa Aunyawong สาวเค้าเยอะ ตาคนนี้ >>> Hamaguji Shagure

12. Mar Ratchanida

Mar Ratchanida Guest

0
    0
    0
  13. เชื่ออยุ่ว่าสาวเยอะ อยากให้แบ่งมาบ้าง

14. สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับกลับมาครับ (แต่ผมจำอาจารย์ไม่ได้จริงๆแหะ สงสัยจะเริ่มแก่ ความจำไม่ดี)

15. Kamolpong Wanthawornprasert คันนี้ครับ ขวาสุด คันกลางรถพี่เจต ภาพเมื่อปี 2007 ครับ

16. นึกออกทันที ถ้าจำไม่ผิด คันนี้วิ่งเซอร์กิตด้วย

17. Kamolpong Wanthawornprasert ใช่ครับ

18. เป็นคูเป้คันแรกเลยมั้ง ที่ผมเห็นใส่กระจกอะคริลิค

19. ใช่ครับ ทำรถแข่งตั้งแต่ปี 2008 - 2009 แต่ทำเส็จไม่ได้วิ่งครับ เอามาใช้ถนนปกติ

20. ถ้าเดาไม่ผิด รูปนี้ถ่ายที่งานแต่งพี่เบครึป่าวค่ะ

21. Pimchanok Thanapak ใช่ครับ จำแม่นมาก 555

22. แฟนพันธ์ุแท้!! ฮาๆๆ

23. Kinssz Krippzz

0
    0
    0
    จะไปมิตมะไหร่ อะไรยังไง เจอไหนบอกเลยนะจ๊ะ Wissawa Aunyawong

24. Sirawit Sawasdee

Sirawit Sawasdee Guest

0
    0
    0
    ผมจำอาจารได้เสมอคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้