วิทยุไพโอเนียร์ จะตั้งเวลาใหม่ ทำยังไงคะ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย premium, 16 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. premium

premium New Member Member

33
    0
    0
    รุ่น 7650 ค่ะ อยากตั้งเวลาแต่ทำไม่เป็นค่ะ

ใครพอทราบแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ:)

2. 000

000 New Member Member

5
    0
    0
    เครื่องปิดอยู่ถึงตั้งได้ครับ (บิดสวิทซ์กุญแจก่อน) กดปุ่ม Function กดแล้วแล้วก็รู้เองครับ
    (Functionตอนปิดเครื่องมีให้ตั้งเยอะเลยครับ)

แถมอีกถ้า กดปุ่ม Clock ตอนปิดเครื่องจะมีไฟขึ้นตามปุ่มต่างๆตอนบิดสวิทซ์กุญแจ

.........ดูตามรูปแล้วไม่น่าเชื่อว่าเป็นคุณผู้หญิงน่ะครับ
    คุณผู้ชายเป็นร้อยๆคนก็ตั้งเวลาไม่ถูกเหมือนกันแหละ......

3. premium

33
    0
    0
    จะลองไปทำตามดูนะคะ

(*_*)

.... รูปบางรูปก็ไม่สามารถสื่อสารความเป็นบุคคลได้อย่างแท้จริงหรอกค่ะ

ขอบคุณนะคะ สำหรับการตั้งเวลา

4. premium

33
    0
    0
    ลองแล้วก็ยังตั้งเวลาไม่ได้อยู่ดีค่ะ

5. 000

5
    0
    0
    โทษทีผมลืมบอกให้กดปุ่ม Funchion ค้างไว้ 2 วินาที

สตาร์ทรถ เปิดแอร์ ปิดวิทยุ กดปุ่มFunchtion ค้างไว้ 2 วินาที จะขึ้นโปรแกรมแรกคือ Clock
    แล้วเลื่อนเวลาใช้ลูกศรขึ้นลง เลือก ชม.นาที ใฃ้ลูกศรซ้ายขวา

แล้วก็เปิดเครื่อง

6. premium

33
    0
    0
    ขอบคุณมากค่ะ

ตั้งเวลาได้แล้ว

7. 000

5
    0
    0
    ไม่...เป็นไรครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้