ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มครับ ตอนนี้กำลังหารถอยู่คร๊าบบบ แนะนำได้เลยนะคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ปัน นุตยางกูรธนิน, 19 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มครับ ตอนนี้กำลังหารถอยู่คร๊าบบบ แนะนำได้เลยนะคับ

1. ไม่รู้จะแนะนำไรดีครับ เอาเป็นว่าถ้าเจอคันที่ชอบก่อนจะซื้อ เอารูปมาให้เพื่อนๆช่วยดูดีกว่าครับ สุดท้ายขอให้เจอรถดีๆครับ

2. ขอบคุนคร๊าบบ

3. ตอนนี้มีประมาน 2-3 คันที่ดูไว้ครับ

4. ลองเอามาให้เพื่อนๆดูครับ

5. คันนี้ เครื่องเดิมคับ 230,000

6. คันนี้เดิม ๆ คับ มีโช๊คสตรัท แม๊ก เบาะ 230,000

7. น่าสนใจนะครับ ราคาน่าคบหา ที่เหลือก็ดูบอดี้รถ เครื่องแน่นไหมครับ

8. อย่างที่ลุงกอล์ฟบอกเลยครับ สำคัญตรงที่ดุบอดี้แล้วก็เครื่อง มีคนที่ดูรถเป้นไปดูด้วยจะดีมากครับ

9. คันนี้ก้อสวยคับ

10. สวยคับดูจากรุปเนียนดี

11. เจ้าของตอนนี้ บอกว่าได้คันนี้มาก้อมาเก็บช่วงล่าง เดินท่อเลส ของเหลว คับผม

12. คันดำน่าสนใจ

13. คันดำผมสนใจมาอันดับ 1 ครับ เหลือง 2 น้ำเงิน 3

14. แล้วก้อแอบเล็งแบบ วางเครื่องมาแล้วบ้างเหมือนกันครับ ^^

15. ขอบคุนพี่ๆ มากคับที่แนะนำ ^^

16. NewZa Si

NewZa Si Guest

0
    0
    0
    มองดีๆคับ ดูผมนี้ ออกมา ทำไรไม่ได้ รถหมดประกัน เต้น งานงอกยาวๆๆๆๆๆๆ จอดอย่างเดียว อยากจะขายดาวทิ้ง

17. ผมก็ยังชอบคันน้ำเงินอยู่ดีอะ ถูกดี 555+ ถ้าบอดี้สวย เครื่องดีนะ เชียน้ำเงินเลยครับ

18. NewZa Si

NewZa Si Guest

0
    0
    0
    สองแสนสาม ถูกดีนะ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้