มิตติ้งครั้งแรก ถือว่าเป้นการมิตติ้งป่าวมะรู้นะที่งาน vtec party 2012 ที่คลอง5...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ทอม ศักดิ์สิทธิ์ สุวถาวรสกุล, 23 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มิตติ้งครั้งแรก ถือว่าเป้นการมิตติ้งป่าวมะรู้นะที่งาน vtec party 2012 ที่คลอง5 แต่ถ้ามิติ้งอย่างเป้นทางการก้ที่พัทยานีแหละ สุดติ่งกระดิ่งแมวกันเลยทีเดียว เรื่องเงียบ^^

1. สนุกไหมน้า

2. Benz Chilly

Benz Chilly Guest

0
    0
    0
    พัทยาผมก็ไป แต่ไปไม่สุด ^^

3. Benz Chilly งานหน้ามาให้สุดนะ แล้วจะรู้ว่าฮาตลอดงานเป็นไง

4. คำว่าสนุกมันยังน้่อยไปนะลุง Kamolpong Wanthawornprasert

5. คราวหน้ามารับรองฟินเหมือนเดิม

6. Benz Chilly

Benz Chilly Guest

0
    0
    0
    ครับพี่ คราวหน้าจะไปให้สุดเลยครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้