Wedding party ของผม

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 1 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ขอขอบคุณทุกคนนะครับที่อวยพรแม้จะมาด้วยตัวเองไม่ได้ และต้องขออภัยบางคนที่ไม่ได้ชวน เนื่องจากเกรงใจกลัวจะไม่สะดวก ขอขอบคุณคุณวีที่สู้อุตส่าห์กระทืบห้อมาจากนครปฐมตอนสามทุ่มกว่า ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนอีกครั้ง

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
  3. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    โอ้ว ถ่ายกับรถดูดีมากเลยครับพี่ ยินดีด้วยอีกรอบนะครับ

ทีบาร์มีประโยชน์อย่างนี้นี่เอง เหมือนงานแต่งเมืองนอกเลยครับ

4. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    ยินดีด้วยครับคุณพี่

5. wat1416

wat1416 New Member Member

82
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ(ไปไม่ได้จริงญาติเสียชีวิตต้องช่วยงานที่บ้าน) มีโอกาศมาฉลองกันที่ทะเลสาปแถวบ้านผมได้ครับหรือโซนอื่นก็ดีครับ ในอนาตตคงมีอู่สมบูรณ์แบบแน่ ก่อนแต่งเคยนำรถไปให้คุณออ็ดซ่อม คุณผู้ชายซ่อมคุณผู้หญิงส่งเครื่องมือช่างเป็นคู่ที่เหมาะสมจริงๆขอให้ท่านทั้งสองมีความสุข สุขภาพดี มั่งคั่งรำรวยตลอดไปครับ

6. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    แต่งไปอีกรายยย..ยินดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆ ร่ำรวยๆๆๆ...
    ปล..รูปเราทำมายตัวเล็กจังฟะ.....555

7. NoTz

NoTz Member Member

82
    0
    6
    ยิ น ดี ด้ ว ย น ะ คั บ พี่ อ๊ อ ด *0*

8. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ยินดีด้วยคร้าบ

9. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    ยินดีด้วยนะครับรู้ข่วอีกทีวันอังคารตาเป๊กซ์บอกอดเลยครับ

10. bad to the bones

bad to the bones New Member Member

121
    0
    0
    ยินดีด้วยฮ่ะ

ใจร้าย ไม่บอกกันเลย

11. คุณเป็นผู้ชายที่น่าทึ่งจริงๆ

...ยินดีด้วยนะค่ะ...

12. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ยินดีด้วยคับพี่ต้องหาทีบาร์มั่งแล้วเรา

13. march.คับ

march.คับ Guest

0
    0
    0
    ยินดี ด้วย น่ะ ครับ พี่ อ๊อด....!!

ยินดี ด้วย น่ะ ครับ พี่ อ๊อด....!!

14. HELP ME PLEASE..!!

สวิตซ์ กระจกข้างคนขับเสียคร๊าบ...ทำไง..D..
    ให้ร้านดูแล้ว เขาบอกว่าต้องไปหาซื้อสวิตซ์ มา...(ลดกระจกลงแล้ว เอาขึ้นไม่ได้....เซ็งเลย)
    ใครพบเห็น โปรดแจ้ง 0817763665 ขอบคุณล่วงหน้าคร๊าบ

15. fyi

fyi New Member Member

15
    0
    0
    ยินดีด้วยนะพี่อ๊อด.....ช่วงนี้ไม่ได้ติดต่อกะใครเรยเพราะว่าพึ่งสอบ ielts เส็ดอ่ะ พอดีแจนจะไปเรียนต่อโทที่เมืองนอกอ่ะ ยังไงก้อขอแสดงความยินดีด้วยอีกทีครับผม

16. Singha.com

Singha.com New Member Member

86
    2
    0
    ยินดีด้วยคนคับ
    ขอให้มีความสุขล้นเหลือ มีลูกเต็มบ้าน หลานเต็มเมือง......นะคับบบบบบบบบบบ

17. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    โห พลาดไปอีกงานสำคัญแล้วเรา ไม่น่าเลย งานสำคัญแท้ๆ ฮือๆๆ
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะคับพี่อ๊อด มีความสุขไปแล้ว อิอิ
    ผมก็ยังโสดเหมือนเดิม โฮะๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้