มีเรื่องจะปรึกษาพี่ๆๆเรื่องเชฟไม่มีเล่ม

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย ต้ำครับ, 5 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต้ำครับ

ต้ำครับ New Member Member

4
    0
    0
    พอดีไปเจอมาคัน 1 ขาย 80000ไม่มีเล่มแต่ต่อทะเบียนได้เห็นเจ้าของบอกไว้เป็นรถที่ไฟแนนล่มเคสนี้มีด้วยหรอครับอยากจะถามพี่ๆว่าแพงไหมหน้าเล่นไหมเป็นรถปี93 24วาลวจะมีปัญหาอะไรไหม

2. suttimatte2528

suttimatte2528 New Member Member

13
    0
    0
    มีครับเคสนี้ แต่ต้องตรวจดูดีๆนะ
    ถ้าแต่งมาแล้วก็น่าเล่นครับ
    แต่ถ้าเดิมๆก็ไม่น่าเท่าไร

ปล.คิดจะชั่วอย่ากลัวนรก โฮะโฮะๆๆ

3. DoubleAA

DoubleAA New Member Member

6
    0
    0
    ต้องเช็คให้ ดีนะครับ ว่าไม่ได้เป็น หนีไฟแนน หรือ รถขโมย มิเช่น นั้น แล้ว บอกได้เลยว่า ได้ไม่คุ้ม เสีย แน่นอนครับ

4. mako

mako New Member Member

1
    0
    0
    ก็ระวังหน่อย ครับถ้าจะซือขาย
    อาจได้ไม่คุ่มเสีย (โดนจับเสียฟรี เพราะรับของโจร )
    ยังไงก็เช็คๆๆ หน่อยนะครับ
    มีอีกทางแต่ดูแล้วราคาคงพอๆๆกับที่มีทะเบียนแล้ว ท่าราคา 80000 นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้