ทำไงดีครับ น้อง starlet ดีเซลผมแย่ แล้ว งะครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย godsonic, 18 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. godsonic

godsonic New Member Member

30
    1
    0
    :cry: ทำไงดีครับ เครื่องแย่ มากๆ แล้ว งะครับ ควันดำ สุดๆๆเลย ครับ เอาให้ช่างแถวบ้านแก้ ก็ ควันหายไป บ้างแต่ที่นี้ เร่งไม่ขี้นแย่ มากๆ เลย ครับ ตอนนี่กลับให้ช่าง เขาดูใหม่แล้ว ครับ ถ้าไม่หาย สงสัย ได้ ว่างใหม่ แล้ว ครับ

ก็เลยจะถามว่า
    1.ตอนนี้ 4e-fte เท่าไร ครับ ว่างตัวนี้แล้ว จบเลยไหม ครับ
    2.ช่วงล่างต้อง ทำใหม่หมด แล้ว เบรกตอนถอยหลัง มันดัง งะครับ ทำไงดี
    3.งบประมาณ เท่าไร :cry::cry:

หรือไปว่าง 2ZZ เลยแรงดี แต่กลัวจะไม่จบ ง่าๆๆ :cry:

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    พี่ว่าว่าง 4 e fte ดีกว่านะเพราะว่ามันตรงรุ่นนะ
    ถ้าเอาแบบไม่เหมือนใครนะ
    ต้อง 1 NZ สุดว่า

3. pennapa

pennapa New Member Member

27
    0
    0
    ผมว่าเครื่อง4Eturboสุดๆ

ผมว่า4Eturboสุดเลยบคีรับยงบยประมาณไม่เกิน30000เหลือครับ
    :mad::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::cry::cry:

4. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
  5. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    ต้องเช็คปั้มหัวฉีดแล้วคับ สปริงในปั้มอาจล้าแล้วเข้าร้านเช็คปั้มเลย เข้ามาหาพี่ก็ได้เดวแนะนำให้คับ น้องปิว

6. godsonic

godsonic New Member Member

30
    1
    0
    ตอนนี้ ok แล้ว ครับ ขอบคุณพี่ๆ ครับ แต่ก็ควันดำ ตามแบบของดีเซล เอิ้กๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้