สวัสดีครับทุกท่าน วันนี้รถสตาร์ทไม่ติดคาดว่าไดสตาร์ทเสีย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ประมินทร์ ศรีสกุล, 1 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับทุกท่าน วันนี้รถสตาร์ทไม่ติดคาดว่าไดสตาร์ทเสีย อยาทราบว่าจะยู้สตาร์ทได้มั้ยครับเกียร์ธรรมดา ถ้าติดจะเอาเข้าอู่ซ่อมครับ

1. "ยู้" เเหม..ไอ้กระผมก็นึกว่าพิมพ์ผิดที่ไหนได้ตรงตัวที่เดียวเชียว...

2. ลองได้..ลองยู้ดูครับ

3. เข็นรถแล้วเข้าเกียร์2เลยครับ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เข็นติดได้คับเอาง่ายๆก็เข็นถอยหลัง

5. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    แหม่ๆยู้ได้ลยครับ

ไปจัดการมาแล้วครับ ซิลินอย เสีย จัดลูกใหม่950บาท หมดไป1000+บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้