รบกวนพี่ๆหน่อยครับคอมแอร์ของผมพอเปิดแอร์ไปซักพักมันตัดๆต่อๆตลอดเลยเกิดจากอะไรครับขอขอบค...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แจ๊ค คลองสี่, 3 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนพี่ๆหน่อยครับคอมแอร์ของผมพอเปิดแอร์ไปซักพักมันตัดๆต่อๆตลอดเลยเกิดจากอะไรครับขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. Kritsakorn In

Kritsakorn In Guest

0
    0
    0
    ลองถูกๆก่อนครับเปลี่ยนเทอโมสตัส

2. เทอร์โมสตั้ส

3. เปนเหมือนกัน ตามด้วยคน

4. ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับพรุ่งนี้จะลองเปลี่ยนดูครับแล้วจะมาแจ้งว่าหายมั้ยครับ

5. ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยน่ะ

6. ที่ตัวเทอโมมันจะมีสายไฟ 2 เส้น จับมันชนกันดูว่าคอมเดินตลอดมั๊ย ถ้าใช่ก็เปลี่ยนเทอโมได้เลย

7. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนเทอร์โมหายแน่นอน. เคยเป็นครับ

8. ตัวนี้ใช่มั้ยครับ

9. ถั่ววตั้มๆๆ

10. เปลี่ยนเสร็จแล้วนะครับหายแล้วครับกลับมาดีเหมือนเดิมแย้วขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆจากพี่ๆด้วยครับ

เปลี่ยนเทอโมหรอผมจะลองเปลี่ยนบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้