เขาเรียกว่าอะไรครับใครมีอินบล็อกหาผมได้ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศักรินทร์ ดาวร้าย, 5 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เขาเรียกว่าอะไรครับใครมีอินบล็อกหาผมได้ครับ

1. หมายถึงยางเก็บขอบถูกต้องไหมคับ...หาซื้อได้ทั่วไปเเล้วเเต่ขนาดเเละชนิด บางร้านตัดตามความยาวบางร้านตัดไว้เเล้วขายเป็นเส้น ต้องเลือกเอาครับราคาก็ตั้งเเต่เส้นละ35-50-80หลากหหลายคับ อยู่เเถวไหน ตลาดพูนทรัพย์มากมายลองเดินดู

Ib ไปคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้