ลาโลกไปหนึ่งข้าง ใครมี หรือชี้เป้า หน่อย ขอบคุนคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bonnzikub Seventh Dec, 14 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ลาโลกไปหนึ่งข้าง ใครมี หรือชี้เป้า หน่อย ขอบคุนคับ

1. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    ตัวเล็กหรือใหญ่ กี่สปีด

2. เล็ก หลบ เฮด สองสปีด คับน้า กับหัวหินป่าว ฝากซื้อหน่อยจิ

3. Pong Nutto ST

0
    0
    0
    กลับพรุ่งนี้ ต้องหลบเฮดด้วยหรอ กลัวซื้อผิดน่ะ

4. เท่าเดิมแหละคับ ไม่รบกวนคับน้า เด๋วผมจัดการเอง

5. Pong Nutto ST

0
    0
    0
    ไม่รบกวนหรอกครับ ช่วยๆกัน ผมก็กลับหัวหินทุกอาทิตย์ครับ เพื่อจะได้เจอนอกรอบหัวหินกันบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้